Closed Thread

Thread Tools
Old 30-11-2010, 01:16
haixuan haixuan is offline
K.I.A
Re: [Unique Topic] Dell Ispiron R Series - Review - Discuss - Support

trời ơi mò mãi mới thấy khe cắm sim , mấy người bán máy lấy băng keo đen dán lại làm gì không biết chắc để khách đỡ thắc mắc có cắm được wwan không không biết bạn nào đã lắp card wwan cho 15R chưa nhỉ xin ý kiến phát nếu ngon mình cũng lắp 1 cái chơi à tiện thế hỏi luôn mình có con Dv4T 1000tu thấy có khe cắm sim và biểu tượng sim dưới pin không biết lắp được wwan không nhỉ đây là em vợ cả của mình :d
Old 30-11-2010, 04:04
realmadrid_cf's Avatar
realmadrid_cf realmadrid_cf is offline
Senior Member

các bro cho hỏi, mình dùng con 13R Inspiron N3010, lên trang chủ của Dell kiếm driver cho webcam mà không thấy đâu, bro nào có có thể share cho em được không?
Old 30-11-2010, 04:57
gacon2201 gacon2201 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by hieupro1269 View Post
Con fit mình thấy nó ko có chốt gì vào máy đúng ko?như thế thì chỉ ngồi một chỗ cắm đc thôi à?
Đã mua con FIT, thiết kế của nó thì không cắm cứng được vào máy đâu, chỉ có thể để bên cạnh được thôi.
Mà mình thấy khi idle thì nó không có tác dụng mấy, còn khi full load thì chưa thử. Dạo này toàn kê máy chứ không dùng
Old 30-11-2010, 06:10
learn more's Avatar
learn more learn more is offline
Senior Member
Location: <>><><> d(-_-)b Noname Street- Saigon<>><><> d(-_-)b

Quote:
Originally Posted by minusaka View Post
Bro learn more đang học năm mấy KHTN vậy?
Mình mới học tới năm 3 ah bro ơi, có chi hok, ah chắc bro đang ở Thủ Đức hả, mình ra Q5 rồi , đang ráo riết trả nợ môn ko thì căng thẳng lắm
Quote:
Originally Posted by realmadrid_cf View Post
các bro cho hỏi, mình dùng con 13R Inspiron N3010, lên trang chủ của Dell kiếm driver cho webcam mà không thấy đâu, bro nào có có thể share cho em được không?
Wedcam cài win7 máy tự nhận mà bro đâu cần cài đặt. Anh em nào có dùng Dell Webcam Manager thì share cho bro ấy đi. Mình thì Dùng Cyber Webcam
Quote:
Originally Posted by haixuan View Post
trời ơi mò mãi mới thấy khe cắm sim , mấy người bán máy lấy băng keo đen dán lại làm gì không biết chắc để khách đỡ thắc mắc có cắm được wwan không không biết bạn nào đã lắp card wwan cho 15R chưa nhỉ xin ý kiến phát nếu ngon mình cũng lắp 1 cái chơi à tiện thế hỏi luôn mình có con Dv4T 1000tu thấy có khe cắm sim và biểu tượng sim dưới pin không biết lắp được wwan không nhỉ đây là em vợ cả của mình :d
Hình như mình nghe nói cái card WWAN này cũng khá mắc ah. Dùng cái USB 3G kinh tế hơn thì phải
Quote:
Originally Posted by gacon2201 View Post
Đã mua con FIT, thiết kế của nó thì không cắm cứng được vào máy đâu, chỉ có thể để bên cạnh được thôi.
Mà mình thấy khi idle thì nó không có tác dụng mấy, còn khi full load thì chưa thử. Dạo này toàn kê máy chứ không dùng
Vậy là mua về để đó trưng rồi. Mình thì sinh viên nghèo có con CM đc rồi. Không dám đú em ấy hơn 3 xị chứ chẳng chơi

Anh em tìm Driver thì vào đây nhé vietroom.net

Last edited by learn more; 30-11-2010 at 06:14.
Old 30-11-2010, 08:44
tieuvienson2005's Avatar
tieuvienson2005 tieuvienson2005 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by gacon2201 View Post
dường như bác đã nhận ra 1 điều: hạ nhiệt độ của laptop để làm gì , trong khi em nó dư sức chịu đựng, chơi game thì dùng bàn phím ngoài chả sờ vào máy mà nóng.... mình cũng chả sài tản nhiệt gì nữa kê lên thôi, thế cho mau, nhiệt độ... nhiệt độ... nhức đầu
Old 30-11-2010, 11:06
learn more's Avatar
learn more learn more is offline
Senior Member
Location: <>><><> d(-_-)b Noname Street- Saigon<>><><> d(-_-)b

Quote:
Originally Posted by tieuvienson2005 View Post
dường như bác đã nhận ra 1 điều: hạ nhiệt độ của laptop để làm gì , trong khi em nó dư sức chịu đựng, chơi game thì dùng bàn phím ngoài chả sờ vào máy mà nóng.... mình cũng chả sài tản nhiệt gì nữa kê lên thôi, thế cho mau, nhiệt độ... nhiệt độ... nhức đầu
Chơi game ở nhà thì dùng bàn phím ngoài, chuột ngoài . Tội gì chơi của Lap cho nó mau hư hơn

Anh em tìm Driver thì vào đây nhé vietroom.net
Old 30-11-2010, 11:44
red_devils205's Avatar
red_devils205 red_devils205 is offline
Junior Member

làm ơn cho mình hỏi. máy mình 15R đang xài Bios A08 có unhide Slic trong bios, giờ mình muốn up lên Bios A10 có phải unhide slic lại nữa không. cám ơn các ace nhìu bhìu lắm.

Last edited by red_devils205; 30-11-2010 at 11:48.
Old 30-11-2010, 11:57
ntvinh1602 ntvinh1602 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by tieuvienson2005 View Post
Con laptop chạy nóng thì về lâu về dài dễ đi hơn là con láp mát mẻ bác ạ Linh kiện điện tử cũng toàn nhựa thôi chứ có phải sắt đồng đâu. Sinh viên nên phải xác định gìn giữ em láp 15R qua hết 5 năm đã rồi tính alienware hay gì gì đó sau

Híc 7 tiếng phá đảo BlackOps sờ con láp mà đứt từng khúc ruột ấy
Old 30-11-2010, 11:59
K.I.A

các bạn mod slic làm gì không biết , mình kiểm tra bằng everret thấy slic 2.1 của mình bị ẩn đi nhưng mình cài đĩa win clean sau đó crack bằng chương trình win 7 active phát được luôn cũng vừa up bios từ A8 lên A10 thấy máy vẫn ngon có sau đâu vẫn win active vấn đề win crack thì update không được update file có tên là KB971033 1,2MB đây là file phát hiện win đểu dùng crack , nếu update file này thì lập tức bị bác bill túm cổ cho mà xem , các bạn chọn nó hide update đi là ổn thế nhé
Old 30-11-2010, 12:03
K.I.A

không biết có ai cần trận siêu kinh điển tối qua không nhỉ mình record được video trận này của kênh K+ bình luận tiếng việt chất lượng hd :d mỗi tội đang up nhưng mạng chậm quá chắc tí ra quán up vậy
Closed Thread

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules