Thread Tools
Old 23-08-2010, 22:04
TLAF TLAF is offline
Senior Member
Re: [Unique Topic] Alienware Club-VOZ

Quote:
Originally Posted by meomeo986 View Post
M11x chứ ko fải m17x ông nội ơi =)

Cái này thử chuyển trong bios xem? (Phần graphik)
-trong phần bios của con m11xR2 không có phần graphic bác ơi, hix, chạy cpu-z vẫn có GT 355 1GHZ nhưng ở phần card thì nó hiện intel HD graphic hix
Reply With Quote
Old 23-08-2010, 22:24
meomeo986's Avatar
meomeo986 meomeo986 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by vuarua1011 View Post
anh em cho hỏi, g muốn mua balo alienware thì mua ở đâu hay đặt của ai dzậy giá good nha
meomeo bác xài balo chán chưa
Mua trên ebay cũng có đấy. Tớ á, dùng chán có mà loạn =)
Quote:
Originally Posted by _NyX_ View Post
bác meomeo đang bán balo ý bác
nghe đâu đang rao cái balo ý
giá là 30 củ, tặng kèm alienware m17x nebula red lun đó
sướng nhá, mua balo còn dc tặng cả lap
Bác rao hộ em hay quá =)
Quote:
Originally Posted by salayman View Post
Bác meomeo còn balô nào ko, để lại cho e 1 cái với.
Mang cái túi belkin này riết chắc xụm vai wá :(
Bác NyX nhờ tớ xách về hộ 1 đấy chứ tớ có buôn bán gì đâu :P
Quote:
Originally Posted by TLAF View Post
-trong phần bios của con m11xR2 không có phần graphic bác ơi, hix, chạy cpu-z vẫn có GT 355 1GHZ nhưng ở phần card thì nó hiện intel HD graphic hix
Bác thử ấn Fn+F6 chưa? Hoặc nút chuyển card trên cái touch panel í?
Mình ko dùng M11x nên đoán mò thôi =)
Old 23-08-2010, 22:34
Ticucu Ticucu is offline
Junior Member

Quote:
-Có bác nào dùng M11XR2 không cho hỏi phát là làm thế nào chuyển đổi giữa 2 card VGA on và card VGA rời vậy. Không thể nào chuyển qua được chơi toàn trên card on mới đau cháu
bạn cái đủ driver chưa,vô trang dell.com tải các driver VGA về rồi install,trước mình cài win lại mà ko cài driver nên cũng ko chuyển được.

PS: Mình mua con M11x được 2 tháng rồi mà thấy trong list mem AW toàn xài m15x,m17x ko nên ngại wá ko mún vô hội..H mình thấy trong list có 3 mem đồng minh xài m11x rùi,h mún vô hội ko bít được ko?
Reply With Quote
Old 23-08-2010, 22:55
TLAF TLAF is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Ticucu View Post
bạn cái đủ driver chưa,vô trang dell.com tải các driver VGA về rồi install,trước mình cài win lại mà ko cài driver nên cũng ko chuyển được.

PS: Mình mua con M11x được 2 tháng rồi mà thấy trong list mem AW toàn xài m15x,m17x ko nên ngại wá ko mún vô hội..H mình thấy trong list có 3 mem đồng minh xài m11x rùi,h mún vô hội ko bít được ko?
-cái máy của mình vẫn là bản win7 64bit theo máy, được bung ra nhu nào để nguyên vậy, o phần tray co phan chon Nvida nhưng không kích hoạt được bạn co thể hướng dẫn cụ thể đươc ko vậy
Reply With Quote
Old 23-08-2010, 23:03
salayman's Avatar
salayman salayman is offline
Senior Member

Bác meomeo xách hộ e 1 con về đc ko
Reply With Quote
Old 23-08-2010, 23:06
Ticucu Ticucu is offline
Junior Member

http://support.dell.com/support/down...&fileid=403496

bạn down driver nVidia Geforce GT335M về rồi install,restart lại máy thử xem có được chưa.
Reply With Quote
Old 23-08-2010, 23:16
leo6love's Avatar
leo6love leo6love is offline
Senior Member

Quote:
-cái máy của mình vẫn là bản win7 64bit theo máy, được bung ra nhu nào để nguyên vậy, o phần tray co phan chon Nvida nhưng không kích hoạt được bạn co thể hướng dẫn cụ thể đươc ko vậy
bạn cài driver mới nhất đi, cái này support optimus > auto switch mà, ko có giống như r1 đâu. vẫn còn 1 số game bị lỗi, vô game toàn dùng card onboard, phải đợi nó ra driver mới hơn.
Reply With Quote
Old 23-08-2010, 23:45
_NyX_'s Avatar
_NyX_ _NyX_ is offline
Senior Member

mấy bác dùng m11x thử down 3d mark về bench xem dc bao nhiu điểm, kết hợp với phần mềm đo nhiệt độ hwmonitor, xem nó có hoạt động ko
lúc đó bít ngay ý mà
mấy con GTS 3xx nó dùng công nghệ otimus j đó, nên khi ko dùng đến đồ họa là nó tự động chuyển wa card on hay sao ý
các bác thử cách của em là bít ngay ý mà
Reply With Quote
Old 24-08-2010, 00:31
Ticucu Ticucu is offline
Junior Member

Các pác cho mình hỏi,mình đang xài m11x,bữa nó bị blue screen,mình tux wá đem bỏ đĩa DVD win của dell vô cài lại.mình nhớ lúc cài mình format cái ổ C mất.mà mình thấy ngoài cái ổ C còn ổ recovery mà ko bít làm sao xài recovery nó đây,nghe nói recovery kiểu này là nó khôi phục lại win với các ứng dụng dell cài sẵn ở FACTORY.hình như dòng dell là ấn F8 phải ko ? mình ấn thì vô chỉ có system restore,với system restore image thôi.Nghe nói format ổ C rồi là ko dùng recovery của thằng dell nữa hả.
Pác nào bít chỉ júp em cái.H con m11x nó điên rồi.Ăn j suốt ngày blue screen,restart lại suốt.Đang tính cài lại win thử xem có hết ko.
Reply With Quote
Old 24-08-2010, 08:16
_NyX_'s Avatar
_NyX_ _NyX_ is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Ticucu View Post
Các pác cho mình hỏi,mình đang xài m11x,bữa nó bị blue screen,mình tux wá đem bỏ đĩa DVD win của dell vô cài lại.mình nhớ lúc cài mình format cái ổ C mất.mà mình thấy ngoài cái ổ C còn ổ recovery mà ko bít làm sao xài recovery nó đây,nghe nói recovery kiểu này là nó khôi phục lại win với các ứng dụng dell cài sẵn ở FACTORY.hình như dòng dell là ấn F8 phải ko ? mình ấn thì vô chỉ có system restore,với system restore image thôi.Nghe nói format ổ C rồi là ko dùng recovery của thằng dell nữa hả.
Pác nào bít chỉ júp em cái.H con m11x nó điên rồi.Ăn j suốt ngày blue screen,restart lại suốt.Đang tính cài lại win thử xem có hết ko.
có j mà khó bác, đơn giản mà bác, xem lại trang 1 nha bác
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules