Thread Tools
Old 02-07-2015, 20:52
fant0m's Avatar
fant0m fant0m is offline
Senior Member
Re: Tổng hợp truyện cười cực ngắn!

Quote:
Originally Posted by luong_tam View Post
có 1 phiên bản khác hay hơn
sư thứ 1: (tùng) ko đạt, sư vô tắm đi cho tâm hồn thanh tịnh
Sư thứ 2: (tùng) ko đạt, sư vào tắm luôn đi...
sư thứ 3: (...) sư thật là đăc đạo, sư vào tắm với 2 sư kia để thanh tịnh chuẩn bị lễ nhậm chức... (tùng tùng tùng...)
Sư ơi là sư
Reply With Quote
Old 05-07-2015, 20:28
vnstae's Avatar
vnstae vnstae is offline
Đã tốn tiền

giải trí một hôm, 3 anh em, Lưu Bị, Quan Vũ, và Trương Phi, rủ nhau sang nước Ngô do thám tranh thủ tí thời gian đi gội đầu massage ... nhưng vì 3 anh em kết nghĩa máu thịt nên thằng này tưởng thằng kia khao nên rốt cuộc k thằng nào mang tiền theo ... sau khi đc bọn bảo kê khuyến mại thêm món răng môi lẫn lộn thì ba anh em bị bắt trói giải lên Tôn Quyền ... Tôn Quyền: láo, tội làm gián điệp có thể tha (???) nhưng đi gội đầu massage k bo em út thì phải chém ... dù sao cũng có chút quen biết nên tao sẽ củ hành chúng mầy trc khi chém... 3 thằng làm cho tao 2 việc, làm đc tao tha... k làm đc thì ngày này năm sau là ngày giỗ chúng mầy... việc đầu tiên mỗi thằng đi kiếm cho tao 10 quả bất kỳ về đây... ở nước Ngô kiếm hàng chat, hàng karaoke thì dễ chứ hàng hoa quả thì quá khó ... nhưng để sống thì 3 anh em phải cố ... đến chiều tối, Lưu Bị kiếm đc 10 quả cam, Quan Vũ kiếm đc 10 quả nho, còn Trương Phi thì vẫn thuê bao quý khách vừa gọi k liên lạc đc ... Tôn Quyền: good, bây giờ là việc thứ 2 ... nhét tất cả chỗ các ngươi kiếm đc vào đít ... thằng nào kêu 1 câu giết. thằng nào làm đc tao tha ... Lưu Bị nghiến răng trợn mắt nhét đc 1 quả, đến quả thứ 2 thì k chịu nổi nhiệt la lên cái Oái... Tôn Quyền: nhốt nó vào ngục sáng mai xử chém... Lưu Bị mếu máo quay sang Quan Vũ nói: thôi số anh nó black, die phải chịu... với mấy quả nho rừng chắc mầy sống thôi... vĩnh biệt mầy với thằng Phi... nhớ báo thù cho tao... nhưng chỉ 1 lúc sau, Lưu Bị thấy Quan Vũ cũng bị nhốt vào ngục chờ chết cùng mình ... Lưu Bị: * thật, quả cam nó to tao chết đã đành... quả nho nhỏ thế mầy cũng chết là sao??? Quan Vũ: 9 quả đầu tao làm ngon lành... đến quả thứ 10 tao phì cười nên tiêu đời. Lưu Bị: sao tự nhiên mầy cười hả thằng ngu? Quan Vũ: vì đúng lúc đó tao thấy thằng Phi tha về 10 quả sầu riêng...
Old 10-07-2015, 22:11
lunnho11's Avatar
lunnho11 lunnho11 is offline
Đã tốn tiền
Location: ▂ ▃ ▅ ▆ █ Không gian nơi đây thật bình yên... █ ▆ ▅ ▃ ▂

Đường vắng, xe Dream II đang chạy bon bon thì một chiếc Babetta phóng vọt lên, tay lái xe nghênh nghênh đầu nói:
- Có biết Babetta không?
Tay Dream II không thèm trả lời, cau mày vít ga bứt lên. Được một đoạn lại thấy chiếc xe "cà gỉ" kia băng băng vượt qua, cái đầu bù xù vẫn kịp ngoái sang gào:
- Có biết Babetta không?
Chủ xe Dream II chặc lưỡi phớt lờ, rồi rà phanh đi chậm lại. Đến một khúc quanh, tay lái xe Dream II thấy chiếc Babetta chúi mũi vào một gốc cây, còn cái đầu bù xù thì đang lóp ngóp dưới ruộng. Sau khi kéo hắn lên bờ, tay lái Dream II hất hàm:
- Cậu cứ vượt lên rồi hỏi tôi câu đó là ý gì vậy?
- Ô, lại là bác đấy ư? Em hỏi vậy để nếu bác biết thì sẽ nhờ bác chỉ cho em cái phanh nó nằm ở đâu.
http://gunshop.vn/
Reply With Quote
Old 11-07-2015, 21:08
arkis's Avatar
arkis arkis is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by godreturn3099 View Post
Cô giáo: Em tên gì?
Học sinh: Em thưa cô, em tên Mai Quốc Khánh ạ
Cô giáo: Ồ, em sinh ngày mồng 2 tháng 9 hả?
Học sinh: Dạ không ạ, em sinh ngày mồng 1 tháng 9 ạ!
=))
Reply With Quote
Old 16-07-2015, 20:08
Ngoc_dung96 Ngoc_dung96 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by chuoitaykohot View Post
CHuyện Giáo Dục Giới Tính nè

Bố của các Tinh Trùng trc khi ra trận , dặn dò các con:
- khi nào các con xuất trận , nhớ phải bơi thật nhanh , đến khi gặp 1 cái gì đó tròn tròn , đỏ đỏ thì ra hỏi khẽ " Chị trứng ơi chị trưng, mở cửa cho tôi vào"
Lúc xuất trận , các anh làm đúng theo lời bố dặn, 1 anh bơi nhanh nhất , thấy 1 cái gì đó tròn tròn , đỏ đỏ như lời cha kể , anh liền ra hỏi khẽ " Chị trứng ơi chị trứng mở cửa cho tôi vào "
ờ trong bỗng vọng ra tiếng nói :
- Nhầm rồi đây là A-Mê-Đan
Quote:
Originally Posted by w800 View Post
Buổi tối hôm đó, Superman cảm thấy buồn liền muốn rủ Batman và Spiderman đi chơi. Nhưng cả hai đều bận không đi được. Đang chán nản bay trên trời thì Superman thấy Cat Woman nằm trần truồng, tay chân giang rộng ra trên một sân thượng. Biết mình nhanh hơn chớp, có làm gì thì Cat Woman cũng không thể phát hiện ra nên Superman liền lao bổ xuống như diều hâu và...Zack Zack Zack...rồi bay mất. Cat Woman nghe thấy lạ bèn hỏi: " Cái gì thế nhỉ ? " Invisibleman ( Người vô hình ) đang nằm trên Wonderwoman suýt soa xoa tay vào đít trả lời : " Không biết được, nhưng mà đau đít không chịu nổi!"
Quote:
Originally Posted by w800 View Post
Buổi tối hôm đó, Superman cảm thấy buồn liền muốn rủ Batman và Spiderman đi chơi. Nhưng cả hai đều bận không đi được. Đang chán nản bay trên trời thì Superman thấy Cat Woman nằm trần truồng, tay chân giang rộng ra trên một sân thượng. Biết mình nhanh hơn chớp, có làm gì thì Cat Woman cũng không thể phát hiện ra nên Superman liền lao bổ xuống như diều hâu và...Zack Zack Zack...rồi bay mất. Cat Woman nghe thấy lạ bèn hỏi: " Cái gì thế nhỉ ? " Invisibleman ( Người vô hình ) đang nằm trên Wonderwoman suýt soa xoa tay vào đít trả lời : " Không biết được, nhưng mà đau đít không chịu nổi!"
Quote:
Originally Posted by amdsempron View Post
Ba cu Mỹ, Nga, Việt Nam thi nhau coi ai là người có nam tính nhất.
BGK ra quy định: Có 3 cái phòng. Phòng 1 có 1000 lít rượu phải uống hết. Phòng 2 có một con hổ phải giết chết. Phòng 3 có 1000 em út xinh như mộng phải hiếp hết.
Cu Nga ỷ khỏe, lao vào phòng con hổ trước. Nghe hổ gầm rú 1h thì người ta quẳng xác tên Nga ra ngoài.
Cu Mỹ dâm tặc, lao vào phòng mỹ nữ. Ðược 200 em thì bị 800 em còn lại bó chiếu tiễn ra ngoài.
Bố Việt Nam nhà ta tặc lưỡi: Ðịt mẹ, người to thế còn chết. Thôi thì... ta cứ say. Vô phòng 1 nhậu bí tỉ hết sạch. Lảo đảo sang phòng con hổ, nghe thấy hổ gầm thét 1h sau thì người ta quẳng xác hổ ra ngoài. Xong bố Việt Nam bước ra lè nhè: Sướng quá.. hic.. bi giờ.... hic... chết cũng được. Hic... Có ai làm ơn... hic .... chỉ cho tôi phòng con hổ ở đâu ko ?
Quote:
Originally Posted by chiphu View Post
Nhà em có nuôi 1 con cá Lau Kiếng và 1 con cá La Hán, em đem em nhốt chúng vào chung 1 hồ...

...chúng nó "phịch" nhau và đẻ ra 1 con cá rất lạ.

Em ko biết gọi nó là gì, bố em bảo cứ gọi nó là cá Lau Háng....
Bựa vãi
Reply With Quote
Old 22-07-2015, 07:29
Ngoc_dung96 Ngoc_dung96 is offline
Đã tốn tiền

Phụ nữ dùnh bình xịt đánh đuổi hai tên cướp

Sent from my iPhone using vozForums
Reply With Quote
Old 27-07-2015, 00:14
duc4eyes's Avatar
duc4eyes duc4eyes is offline
From NYC with LOL ❤

Old 30-07-2015, 15:41
maconket's Avatar
maconket maconket is offline
Junior Member

Reply With Quote
Old 31-07-2015, 15:26
timmy19's Avatar
timmy19 timmy19 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by lunnho11 View Post
Đường vắng, xe Dream II đang chạy bon bon thì một chiếc Babetta phóng vọt lên, tay lái xe nghênh nghênh đầu nói:
- Có biết Babetta không?
Tay Dream II không thèm trả lời, cau mày vít ga bứt lên. Được một đoạn lại thấy chiếc xe "cà gỉ" kia băng băng vượt qua, cái đầu bù xù vẫn kịp ngoái sang gào:
- Có biết Babetta không?
Chủ xe Dream II chặc lưỡi phớt lờ, rồi rà phanh đi chậm lại. Đến một khúc quanh, tay lái xe Dream II thấy chiếc Babetta chúi mũi vào một gốc cây, còn cái đầu bù xù thì đang lóp ngóp dưới ruộng. Sau khi kéo hắn lên bờ, tay lái Dream II hất hàm:
- Cậu cứ vượt lên rồi hỏi tôi câu đó là ý gì vậy?
- Ô, lại là bác đấy ư? Em hỏi vậy để nếu bác biết thì sẽ nhờ bác chỉ cho em cái phanh nó nằm ở đâu.
FB : https://www.facebook.com/ducthiennn
Reply With Quote
Old 07-08-2015, 22:06
tonghuuhiep3's Avatar
tonghuuhiep3 tonghuuhiep3 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by duc4eyes View Post

cười chỗ nào vậy

Sống chẳng có gì vui
⎝⏠⏝⏠⎠