Thread Tools
Old 31-10-2014, 15:36
whiskey2710 whiskey2710 is offline
K.I.A
Re: [Review] Khiêu vũ giữa bầy gõ

Quote:
Originally Posted by elrond View Post
Đoạn solo với lão Quảng có vẻ gió quá bác ạ đồng ý là tự truyện nào cũng có cái chủ quan trong đó... Anh em va vấp nhiều cũng biết đời đâu phải như phim, mà đọc truyện của bác có vài lúc ảo quá đâm ra cũng tụt cảm xúc...

P/s: Bác thớt miêu tả ngoại hình cho bọn em với
Chuẩn, đọc chap 11 xong tự nhiên thấy..hụt hẫng, cảm giác giống tình tiết vài bộ phim, bộ truyện đã đọc đúng theo kiểu " anh hùng cứu mỹ nhân". 1 thanh niên tri thức 1 mình đi vào hang cọp sau vài lời nói và nhiệm vụ đã hoàn thành, sự nhún nhường của bọn xh đen, kiểu như " bọn xđ đen tuy hổ báo nhưng rất kiêng nể mấy anh có học.." sau đấy là sự cảm phục...của người đẹp...
Ý kiến cá nhân thôi, nhưng vẫn hóng truyện của bác!
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:38
doithayxx doithayxx is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by sting_vang View Post
truyện này mình thấy ổn ở phần nội dung, mông vú thì qua mẹ thiên địa, buồn cười ở chỗ ổng đặt tên cho mấy thằng cu: thằng mặt l, anh cu Quảng, đội HKT, thằng trần trùng trục,...
có lẽ đoạn kết sẽ là anh ấy vác trym chịch từng em một chăng?
Mình nhắc lại là đây là những gì mình trải qua 100%. Chứ ko viết truyện.

Còn đoạn kết thì chắc là còn lâu. Vì đến hiện tại mình vẫn còn dây dưa nhiều thứ với em Nhung này.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:38
clear all clear all is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by doithayxx View Post
Có một số bạn inbox động viên. Mình cảm ơn nhiều, nhưng sorry là ko reply được vì mình không có đủ post.
À có một bạn hỏi là nếu gái dưới 16t. Ban ko cho vào mà chỉ bắt gái BJ thôi thì có bị sao ko.
Mình nói luôn là bạn bị tôi dâm ô trẻ em theo điều 116 BLHS mà khung hình phạt có thể lên tới 12 năm tù giam đấy nhé.
Cẩn thận
Bác máy móc quá. Để mình bày cho bác cách bào chữa những trường hợp như thế này nhé.
Trong những tình huống như thế này thì chủ thể thực hiện hành vi BJ là cô gái còn người đàn ông không có hành vi gì để gọi là dâm ô, anh ta đơn giản là đã không làm gì cả nên không có tội ( tất nhiên là phải thống nhất với gái để khai báo trước tòa rằng phần dạo đầu như vuốt ve, cởi quần áo... đều là do gái tự thực hiện hết). Còn cô gái thì BJ cho người đã trưởng thành nên cũng không có tội luôn. Tóm lại là hoàn toàn trắng án.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:42
Junior Member

Quote:
Originally Posted by whiskey2710 View Post
Chuẩn, đọc chap 11 xong tự nhiên thấy..hụt hẫng, cảm giác giống tình tiết vài bộ phim, bộ truyện đã đọc đúng theo kiểu " anh hùng cứu mỹ nhân". 1 thanh niên tri thức 1 mình đi vào hang cọp sau vài lời nói và nhiệm vụ đã hoàn thành, sự nhún nhường của bọn xh đen, kiểu như " bọn xđ đen tuy hổ báo nhưng rất kiêng nể mấy anh có học.." sau đấy là sự cảm phục...của người đẹp...
Ý kiến cá nhân thôi, nhưng vẫn hóng truyện của bác!
Có lẽ tại đoạn đó mình viết theo hơi hướng truyện nhiều quá, thêm nhiều tình tiết nhí nhố với tưng tửng nên anh em nghĩ vậy.

Còn hang cọp hang hùm gì, xã hội đen hay giang hồ nó đánh người thi cũng phải có lý do. Mà càng bọn cộm cán thì bọn nó càng nhìn trước nhìn sau trước khi đánh người. Mình tiếp xúc nhiều nên mình biết.

Dù sao, cũng ghi nhận góp ý của anh em.
Từ chap sau mình sẽ dùng văn trần thuật nhiều hơn. Ko bay bướm nữa.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:46
whiskey2710 whiskey2710 is offline
K.I.A

Thôi đừng nói nhiều, rặn tiếp đi
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:47
Junior Member

Quote:
Originally Posted by clear all View Post
Bác máy móc quá. Để mình bày cho bác cách bào chữa những trường hợp như thế này nhé.
Trong những tình huống như thế này thì chủ thể thực hiện hành vi BJ là cô gái còn người đàn ông không có hành vi gì để gọi là dâm ô, anh ta đơn giản là đã không làm gì cả nên không có tội ( tất nhiên là phải thống nhất với gái để khai báo trước tòa rằng phần dạo đầu như vuốt ve, cởi quần áo... đều là do gái tự thực hiện hết). Còn cô gái thì BJ cho người đã trưởng thành nên cũng không có tội luôn. Tóm lại là hoàn toàn trắng án.
Ko đơn giản như bạn nghĩ đâu.

Pháp luật bảo vệ cho trẻ em.
Mà trẻ em là những người chưa phát triển đầy đủ cả về thể chất lẫn tư duy, suy nghĩ.

Bạn ngồi ko cho trẻ em BJ bạn cũng phạm tội như thường. Vì trách nhiệm của bạn là phải đấy nó ra. Ko cho nó được lại gần. Nó ngu thì bạn phải dậy nó, phải bảo vệ nó.

Suy nghĩ của bạn phần nào giống với những đồng chí đi tù rồi mà vẫn cãi: Nhưng mà bọn cháu yêu nhau, em ấy hoàn toàn tự nguyện.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:47
bibanhoai_chanqua bibanhoai_chanqua is offline
Senior Member

Quote:
Mình nhắc lại là đây là những gì mình trải qua 100%. Chứ ko viết truyện.

Còn đoạn kết thì chắc là còn lâu. Vì đến hiện tại mình vẫn còn dây dưa nhiều thứ với em Nhung này.
Thế đã phịch được em nhung chưa thím
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:50
gynhong gynhong is offline
Junior Member

Tiếp đi thím ơi, lót ass hóng
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:51
clear all clear all is offline
Junior Member

Quote:
Ko đơn giản như bạn nghĩ đâu.

Pháp luật bảo vệ cho trẻ em.
Mà trẻ em là những người chưa phát triển đầy đủ cả về thể chất lẫn tư duy, suy nghĩ.

Bạn ngồi ko cho trẻ em BJ bạn cũng phạm tội như thường. Vì trách nhiệm của bạn là phải đấy nó ra. Ko cho nó được lại gần. Nó ngu thì bạn phải dậy nó, phải bảo vệ nó.

Suy nghĩ của bạn phần nào giống với những đồng chí đi tù rồi mà vẫn cãi: Nhưng mà bọn cháu yêu nhau, em ấy hoàn toàn tự nguyện.
Pháp luật không cấm người đàn ông không làm gì khi bị/ được khiêu dâm, cũng không có điều luật nào quy định người đàn ông phải đẩy gái ra khi bị/được khiêu dâm, phải không ạ ? Và người ta có quyền làm những gì pháp luật không cấm.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:53
pswinter pswinter is offline
Member

Quote:
Originally Posted by clear all View Post
Pháp luật không cấm người đàn ông không làm gì khi bị/ được khiêu dâm, cũng không có điều luật nào quy định người đàn ông phải đẩy gái ra khi bị/được khiêu dâm, phải không ạ ? Và người ta có quyền làm những gì pháp luật không cấm.
Cùn quá ạ, thế bác cứ thử đi
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules