Thread Tools
Old 31-10-2014, 15:08
elrond's Avatar
elrond elrond is offline
Đã tốn tiền
Re: [Review] Khiêu vũ giữa bầy gõ

Đoạn solo với lão Quảng có vẻ gió quá bác ạ đồng ý là tự truyện nào cũng có cái chủ quan trong đó... Anh em va vấp nhiều cũng biết đời đâu phải như phim, mà đọc truyện của bác có vài lúc ảo quá đâm ra cũng tụt cảm xúc...

P/s: Bác thớt miêu tả ngoại hình cho bọn em với
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:09
Le Roi Idol Le Roi Idol is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by V For Vendetta View Post
phát này e Nhung lấy gì mà trả ơn cho bác thớt đây
Ẻm tính “trả ơn” lâu rồi mà thớt không dám nhận
@thớt cứng vãi, gặp mình chắc “tù bố cũng đi”
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:10
firephoenix1504 firephoenix1504 is offline
K.I.A

Quà nà hay nuôn.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:10
metalmit. metalmit. is offline
K.I.A

Có tí thắc mắc mong thím thớt giải đáp :
1. Nếu em Nhung muốn gài bẫy thím ngủ với em ấy, thì ban đầu (và sau này khi về nhà em ấy lần đầu) lại thú nhận là chưa đủ 16 tuổi làm gì? Cứ im im không nói, cho thím chốt 1 phát rồi quay phim lại có phải ổn không. Giờ đưa đĩa thịt bò ra bảo là thịt bò điên thì bố ai dám ăn. Mình không nghĩ em nó lại gà thế.
2. Cái đoạn team Quảng định pháo dàn em Nhung nhưng biết chưa đủ 16 nên tha : Theo mình thì 1 khi pháo dàn, dù có đủ 16 hay không, thì team Quảng vẫn dính tội "hiếp dâm tập thể". Nếu em Nhung tố cáo thì vẫn đi tù như thường. 16 tuổi chỉ là cái mốc để tăng nặng và thêm tội danh hiếp dâm trẻ vị thành niên thôi, cũng thêm vài năm chứ mấy. 1 khi đã nhập kho rồi thì 7 năm hay 15 năm thì đều sợ như nhau. Mình không tin là team Quảng hiếp người bình thường thì không sợ, mà hiếp người dưới 16 lại sợ.
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:17
sting_vang sting_vang is offline
K.I.A

truyện này mình thấy ổn ở phần nội dung, mông vú thì qua mẹ thiên địa, buồn cười ở chỗ ổng đặt tên cho mấy thằng cu: thằng mặt l, anh cu Quảng, đội HKT, thằng trần trùng trục,...
có lẽ đoạn kết sẽ là anh ấy vác trym chịch từng em một chăng?
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:18
mr-k's Avatar
mr-k mr-k is offline
Đã tốn tiền

đã tín dụng thớt
Old 31-10-2014, 15:26
doithayxx doithayxx is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by elrond View Post
Đoạn solo với lão Quảng có vẻ gió quá bác ạ đồng ý là tự truyện nào cũng có cái chủ quan trong đó... Anh em va vấp nhiều cũng biết đời đâu phải như phim, mà đọc truyện của bác có vài lúc ảo quá đâm ra cũng tụt cảm xúc...

P/s: Bác thớt miêu tả ngoại hình cho bọn em với
Cảm ơn bạn đã góp ý.
Tất nhiên thực tế buổi nói chuyện hôm đấy nó ko chỉ đơn giản như vậy, nó còn nhiều tình tiết ngoài lề, những cái lan man khác nữa.
Nhưng mình cố gắng viết một cách ngắn gọn xúc tích nhất để anh em dễ hiểu.

Lời thoại cũng ko thể giống 100% được vì thời gian cũng khá lâu.
Nhưng ý tứ nội dung trong đây đều chuẩn.

Có thể bạn ít tiếp xúc với dân xã hội nên thấy thế là gió máy.
Nhưng đây là nghề kiếm cơm của mình rồi. Có những lần đàm phán với khách hàng còn gay go hơn nhiều.
Bạn cứ yên tâm đọc và tin là tất cả nhưng gì mình viết là thật nhé.
Một lần nữa cảm ơn những chia sẻ của bạn
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:31
herrylove72's Avatar
herrylove72 herrylove72 is offline
Senior Member

khi nào ra chap nữa vậy bác
Old 31-10-2014, 15:36
doithayxx doithayxx is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by metalmit. View Post
1. Nếu em Nhung muốn gài bẫy thím ngủ với em ấy, thì ban đầu (và sau này khi về nhà em ấy lần đầu) lại thú nhận là chưa đủ 16 tuổi làm gì? Cứ im im không nói, cho thím chốt 1 phát rồi quay phim lại có phải ổn không. Giờ đưa đĩa thịt bò ra bảo là thịt bò điên thì bố ai dám ăn. Mình không nghĩ em nó lại gà thế.
2. Cái đoạn team Quảng định pháo dàn em Nhung nhưng biết chưa đủ 16 nên tha : Theo mình thì 1 khi pháo dàn, dù có đủ 16 hay không, thì team Quảng vẫn dính tội "hiếp dâm tập thể". Nếu em Nhung tố cáo thì vẫn đi tù như thường. 16 tuổi chỉ là cái mốc để tăng nặng và thêm tội danh hiếp dâm trẻ vị thành niên thôi, cũng thêm vài năm chứ mấy. 1 khi đã nhập kho rồi thì 7 năm hay 15 năm thì đều sợ như nhau. Mình không tin là team Quảng hiếp người bình thường thì không sợ, mà hiếp người dưới 16 lại sợ.
Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình trả lời bạn như sau:
1. Em ấy khai chưa đủ 16 t từ lần đầu tiên em ấy gọi điện hỏi tư vấn mình. (Bạn có thể đọc lại chap 1). Mình cho rằng lúc đấy em ấy chưa có ý định gài bẫy mình.

2. Nội dung này mình cũng đã giải thích sơ qua đoạn em Thảo bị pháo dàn.
Anh em phải hiểu là: trong giới gõ thì việc quan hệ tay 3 tay 4 là hết sức bình thường, nếu chịu khó tìm hiểu bạn sẽ thấy việc gõ bị lừa dẫn đến địa điểm lạ xong pháo dàn là hết sưc phổ biến (vì thế mà gõ cũng rất ngại đi với khách lạ, thường gõ sẽ dẫn khách đến ks mà gõ đã đặt trước). Trường hợp bị pháo dàn thì gõ cũng cam chịu chứ éo đi báo công an bao giờ. Vì nghề của gõ thì báo công an nó cũng éo giải quyết.
Tuy nhiên nếu mà pháo dàn em nào dưới 16t thì xác định là công an nó sẽ đập chết luôn. Luật Việt Nam cũng như công an Việt Nam rất quan tâm đến trẻ em, trẻ vị thành niên. Mặt khác dù gõ có thuận tình đi chăng nữa thì cứ quan hệ với gõ dưới 16 t là ăn đòn rồi. Ko cần nói nhiều.
Trong khi trên 16 tuổi thì nó còn phải chứng minh yếu tố thuận tình hay ko thuận tình. (Mà gõ thì làm đéo bao giờ có ko thuận tình, cứ có tiền là thuận tình hết) Công an nó cũng éo rảnh để đi làm chuyện này.

Thế nên, nếu biết gõ dưới 16 tuổi thì dù có gan bằng trời cũng éo đứa nào dám dính vào.

Mình giải thích như vậy, nếu bạn có gì thắc mắc thì cứ phản hồi lại nhé.
Cảm ơn bạn đã góp ý
Reply With Quote
Old 31-10-2014, 15:36
hydragtk3 hydragtk3 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by metalmit. View Post
mình nghĩ là 1 . do con kia tự tin nó ngon , hoặc nhìn mặt chủ thớt kiểu tinh trùng hay bò lên não nên nó mới thế
2. việc hấp diêm trẻ vị thành niên nó nguy hiểm và án to hơn dễ bị bắt hơn, chạy chọt khó hơn nhiều chẳng hạn
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules