Thread Tools
Old 01-03-2012, 07:05
yuki-yuri1312 yuki-yuri1312 is offline
Junior Member
Re: Em muốn có gấu! làm sao???

Bác nói thế đứa nào dám theo =.= tóm tắt lại đoạn văn của bác..."Tao muốn kiếm 1 con girl đẹp để quen nhầm mục đích lê go, được thì 9-10 năm nữa tao cưới"
Old 01-03-2012, 07:08
Terumi Terumi is offline
K.I.A

Đọc đến đoạn cuối thì chỉ còn có thể nói với chủ thớt "Tiền ít còn đòi...."
Reply With Quote
Old 01-03-2012, 07:16
takeshi_kaneshiro takeshi_kaneshiro is offline
K.I.A

sao em cũng kén cá chọn canh các bác à.giờ làm sao đây.
bây giờ em thích con số 6
Reply With Quote
Old 01-03-2012, 07:19
cuonggt cuonggt is offline
Junior Member

thấy con nào xinh xinh thì lao vào tán thôi, nó ko chịu thì cho nó phát kame joko
Old 01-03-2012, 07:25
Lugiavn's Avatar
Lugiavn Lugiavn is offline
Senior Member

Hình đâu
Old 01-03-2012, 07:46
tieuphuthuy1's Avatar
tieuphuthuy1 tieuphuthuy1 is offline
Senior Member

Muốn có gấu hả, lên rừng mà săn, ko thì xem nhà nào nuôi gấu lấy mật thì vào mua hoặc vào bắt trộm ý. Cơ mà cẩn thận kẻo đi tù nha ku
Old 01-03-2012, 07:50
taisaotuvandattenlaibiban taisaotuvandattenlaibiban is offline
K.I.A

Dạo này nhà nhà người người vào rừng hái mơ nhể
Reply With Quote
Old 01-03-2012, 07:56
Kim Long VQT's Avatar
Kim Long VQT Kim Long VQT is offline
Đã tốn tiền

Dự chủ thớt sẽ forever alone!
Quote:
Originally Posted by Terumi View Post
Đọc đến đoạn cuối thì chỉ còn có thể nói với chủ thớt "Tiền ít còn đòi...."
Ý bạn là bảo chủ thớt "Tiền ít đòi hít loz thơm"?? Phũ quá, quá phũ, nhưng mà có lý!
Reply With Quote
Old 01-03-2012, 08:07
lamein lamein is offline
Senior Member

lên núi săn 1 con về
Reply With Quote
Old 01-03-2012, 08:10
thichweitei's Avatar
thichweitei thichweitei is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by songoku_1269 View Post
Chào các thím, vào Voz lâu lâu rồi nay mới có hứng F17 với các thím phát.
Tình hình là năm nay em 22, ngoại hình thì cũng “bình thường ở mức dưới”. Ngày xưa cũng đẹp trai phết đấy nhưng thức đêm game nhiều, ra đường thấy gái xinh nhiều, cộng với khí hậu ở VN nên nhan sắc em nó tàn phai nhanh chóng sau 3 năm đại học. Bây giờ tuy nhòm kĩ có thể thấy được cấu trúc xương mặt (đầu lâu ấy) nhưng nói chúng vẫn coi được. Cao 167cm – 47kg (không cao lắm và quá gầy) Nhưng cái mặt “cũng có nét”.
À mà nói trước em zai thật chứ dek phải Gay go gì đâu nhá )
Không hiểu sao số em nó lận đận tình duyên?????? .22 tuổi đầu mà chả có mối tình nào nên hồn cả (Ngày xưa cũng gần gũi với 1-2 con ngoan ngoãn nhưng một thời gian nó không xinh nên em lẳng lặng én mặc cho các em mặt nghệt vì chẳng hiểu chuyện gì xảy ra – à mà hồi đấy em yêu tử tế, chưa lê gô gì đâu nên bh vẫn còn trong sáng và trinh trắng lắm ). Ra đường thấy gái xinh cả tiểu đội mà sao cứ con nào mình quen thì y như rằng nó chỉ hơn Thị Nở một tý (Xin lỗi cụ Nam Cao). Vì thế đâm ra cơ hội có bạn gái xinh của em gần bằng 0. (Chả quen con nào nên hồn thì móc đâu ra bạn gái xinh).
Một mặt là do em cũng tự ty bản thân quá, nhà nghèo zai xấu – (đấy là em nghĩ thế chứ một số đứa nó khen em vẫn còn chút đẹp zai tàn phai còn sót lại )), chả có bố làm quan cũng chẳng có xe đẹp, bọn gái bây giờ thì gần như 90% chỉ cần tiền là đủ (10% còn lại em cũng chẳng biết còn hay không) vì vậy ra đường có thấy gái xinh cũng cứ tặc lưỡi “thôi kệ km chúng nó, chắc chúng nó có người yêu giàu rồi, thể loại như mình chả mất gì thôi cứ đứng đằng sau nhìn ass coi như có lãi”.Đến ngày lễ ngày hội nhìn chúng nó có người yêu ôm eo rồi đưa vào [chấm lặng] cũng thấy thèm thèm, cũng muốn hư hỏng lắm mà cơ hội thì không có. Mấy chị nghề nghiệp ổn định, đêm đêm ngồi đếm xà cừ ngoài đường Láng thì em không máu rồi, một phần cũng sợ nữa. Nhưng vượt qua được “đận” ấy em lại thấy cũng sướng vì tiền mình mình tiêu, chả phải lo cho con nào, thỉnh thoảng đàm đúm anh em be bét một bữa thế là sướng, không như mấy thằng đang ngồi cày bừa bị người yêu gọi lại phải lẳng lặng tắt máy rồi mai bốc phét anh em là mất điện, đứt mạng. Tính em thì không biết chiều gái cho lắm, ngày này ngày nọ chả biết mua tặng cái gì, ngày trước toàn phải hỏi nó, ỡm ờ không nói là em cho nghỉ luôn, mà bình thường õng ẹo vớ vẩn em cũng chửi luôn! =)) Quanh co chối tội mãi! Cái em cần anh em tư vấn là: Bây giờ mấy con xinh xinh và hiền lành còn không và làm sao quen được mấy con xinh xinh và hiền lành ấy? Quen rồi thì làm yêu được nó và sau đó thì tính sao thì tính (lê gô hay cưới xin cũng được – tất nhiên cưới xin là chuyện 9 – 10 năm nữa)…… Các bác cho ý kiến! em đa tạ! (chấp nhận cả ném đá hôi ao đào mộ)
Edit lại tí chứ các bác toàn hỉu nhầm chửi em! Em đau dạ dày lắm!
Ý em là mong các bác bày cho em mưu hèn ké bẩn gì đó để kiếm 1 em. tIêu chuẩn thì chỉ cần hợp mắt thôi.
Gớm! Ném đá ác liệt quá! Như cẩu summer lên thần ấy!
vãi bác quá cơ
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules