Closed Thread

Thread Tools
Old 31-07-2011, 22:40
BumKu's Avatar
BumKu BumKu is offline
Senior Member
Re: [Unique Topic] ASUS K3 Series

Quote:
Originally Posted by degia_thanhtinh View Post
Chắc phải kiếm file save game thật bác ạ

Phần lót tay thì của em thấy nó như nhau lạnh + mát thì cùng thế, nóng cũng thế luôn

K biết mấy phím ctrl ở máy có bền k hả các bác, việc của em cần ctrl c ctrl v cực nhiều, hầu như là luôn luôn phải dùng, sợ ấn nhiều quá phím ctrl nó liệt ạ
Thì bây giờ bạn mua bàn phím ngoài ) kòn không thì cứ xài...khi nào hư thì xách lên asus thay bàn phím mới chịu phí cũng được mà...hình như là có thay ấy.
Old 01-08-2011, 00:24
kiemvuongvn's Avatar
kiemvuongvn kiemvuongvn is offline
Senior Member

Quote:
E hỏi nhờ các bác luôn với ạ e đang chơi Black Ops, tới màn Khe Sanh r nhưng k qua đc vì k có lòng dạ bắn bộ đội có cách nào qua màn chơi này để chơi tới màn tiếp theo k ạ nếu k thì chắc e xoá game quay về chơi WM2 với Star2 thôi ạ
cứ tưởng tưởng là bắn bọn Tàu khựa thúi thì bắn đã tay thôi, mình cũng cứ nghĩ zậy và bắn phê luôn
Old 01-08-2011, 11:22
Hard1980 Hard1980 is offline
Junior Member

Hi,
Xin hỏi các bác về vụ webcam của K43JS chút xíu. Tui đã cài đúng driver download từ asus support rồi nhưng khi view webcam offline bằng các phần mềm như CyberLink YouCam chỉ được có vài giây là webcam bị đứng hình. Dùng virtual camera của asus cũng bị như thế. Máy của bác có bị như vậy không và cách khắc phục như thế nào?
Rất mong sớm nhận được phản hồi của các bác, thân ái.
Old 01-08-2011, 22:06
okiookio okiookio is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Hard1980 View Post
Hi,
Xin hỏi các bác về vụ webcam của K43JS chút xíu. Tui đã cài đúng driver download từ asus support rồi nhưng khi view webcam offline bằng các phần mềm như CyberLink YouCam chỉ được có vài giây là webcam bị đứng hình. Dùng virtual camera của asus cũng bị như thế. Máy của bác có bị như vậy không và cách khắc phục như thế nào?
Rất mong sớm nhận được phản hồi của các bác, thân ái.
pác cài win gì phải chuẩn win 7 64bit nó ms full support
Old 02-08-2011, 09:09
degia_thanhtinh's Avatar
degia_thanhtinh degia_thanhtinh is offline
K.I.A

Từ hqua tới giờ có cảm giác phần kê tay và trong máy ấm hơn bthg, mọi khi mát lạnh mà trong khi đó khe thoát nhiệt lại mát hơn hẳn các bác ạ
Old 02-08-2011, 09:25
BumKu's Avatar
BumKu BumKu is offline
Senior Member

Quote:
Từ hqua tới giờ có cảm giác phần kê tay và trong máy ấm hơn bthg, mọi khi mát lạnh mà trong khi đó khe thoát nhiệt lại mát hơn hẳn các bác ạ
Máy mình chả bao giờ mát lạnh cả...phần kê tay, touchpad lúc nào cũng ấm, nhưng khi chơi game đồ họa cao, phần kê tay, touchpad vẫn giữ nguyên độ ấm lúc đầu, không nóng hơn gì cả...
Không biết máy của bác sao ), máy bác K gì vậy...
Old 02-08-2011, 12:05
K.I.A

cái công nghệ IceCool (pad)thì nó tương đối thôi ...
còn tùy vào nhiệt độ môi trường nữa
về nguyên lí thi nó mát phần kê tay hơn so với các hãng khác nhưng so với cái chuẩn mát lạnh thì thú thực là k mát mà ấm nhẹ , Da pác nào ngạy cảm và hay đổi mồ hôi tay như em thì thấy rõ là có ấm chứ k mát lạnh
cũng k tránh dc , phần kê tay vên phải là cái HDD mà chỉ có phần chỗ lề phải touchpad là ấm , bên trái chả có gì...
và để í kĩ thấy tuochpad ấm hơn có một lí do khách quan là nó làm bằng nhựa nên nó dẫn nhiệt kém hơn còn xung quanh là nhôm nên nó dẫn nhiệt nhanh hơn
( dẫn nhiệt ở đây là theo nghĩa nó lấy nhiệt từ tay mình )
Old 02-08-2011, 12:19
degia_thanhtinh's Avatar
degia_thanhtinh degia_thanhtinh is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by BumKu View Post
Máy mình chả bao giờ mát lạnh cả...phần kê tay, touchpad lúc nào cũng ấm, nhưng khi chơi game đồ họa cao, phần kê tay, touchpad vẫn giữ nguyên độ ấm lúc đầu, không nóng hơn gì cả...
Không biết máy của bác sao ), máy bác K gì vậy...
Của em K53SV SX309 mấy hôm trc ngồi văn phòng điều hoà phần kê tay mát lạnh luôn

Mà các bác dùng ổ đĩa quang có hay bị làm sao k ạ e thi thoảng cắm usb vào thấy nghe cả tiếng nó chạy có 2 lần tự dưng nó bung ra nữa

Còn lại thì hoàn toàn hài lòng, đánh giá e này cực ngon
Old 02-08-2011, 12:22
K.I.A

Quote:
...
Mà các bác dùng ổ đĩa quang có hay bị làm sao k ạ e thi thoảng cắm usb vào thấy nghe cả tiếng nó chạy có 2 lần tự dưng nó bung ra nữa

Còn lại thì hoàn toàn hài lòng, đánh giá e này cực ngon
nge kĩ sẽ thấy tiếng nó chạy pác mà kê lên mà chơi đế gấp của tàu khựa nó còn rung cả máy đó
Old 02-08-2011, 12:44
c3sc c3sc is offline
Member

máy các bác temp như thế nào thì sờ phần kê tay mới thấy ấm, mình sài K43E, mình sài máy lâu, temp máy khõang 47 độ thì sờ thấy mát, ko thấy ấm gì cả.(phòng không có máy điều hòa nha )
Hình như có mấy máy ổ DVD hay bị bung ra, mình thì mình tắt hẳn cái cái ODD này luôn, mấy bác thử cách này chưa, khi nào sài thì hãy enable nó lên
Closed Thread

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules