Thread Tools
Old 21-07-2011, 08:24
Fox_Wolf Fox_Wolf is offline
Senior Member
Re: Vozer đi gia sư - tâm sự những vui buồn...(anh em ai có thì viết thêm nhé--chủ đề mở)

Page tăng nhanh vãi, chả biết đâu mà lần nữa, sáng qua mới đến hơn 60
Reply With Quote
Old 21-07-2011, 08:28
bacbinhcity's Avatar
bacbinhcity bacbinhcity is offline
Senior Member
Re: Vozer đi gia sư - tâm sự những vui buồn...(anh em ai có thì viết thêm nhé--chủ đề mở)

làm cái bookmark, mai mốt vào đọc tiếp!

Ký hả? Đưa giấy bút đây! Nhớ kèm theo phong bì dày dày, nghe chưa?!
Reply With Quote
Old 21-07-2011, 08:31
hainguyen2131 hainguyen2131 is offline
Junior Member

Ngồi hóng hết 93papes. Hâm mộ chủ thớt + chị bé T_T. Chắc phải vít đơn lên VTV đưa "Chúng tôi là chiến sĩ " về chỗ chủ thớt, không biết chừ còn màn "nhận người thân" ko nhỉ?
Reply With Quote
Old 21-07-2011, 08:46
chienbinhso13 chienbinhso13 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by langTuFTU View Post
xin lỗi các bạn, mình có 1 số lý do ko public info và ảnh đc!

thông cảm nha, còn nick name v0z mình đây

Thân ^^
Tìm Info khó thiệt, sớt gu gồ "langtuftu" ra toàn nam không à, chả thấy nữ đâu, chán!
Reply With Quote
Old 21-07-2011, 09:06
tinhlagikdhd's Avatar
tinhlagikdhd tinhlagikdhd is offline
Đã tốn tiền

Viết chap tiếp theo đi pác
Đã request vào Hội phát cuồng )
Reply With Quote
Old 21-07-2011, 09:14
flicker_vn flicker_vn is offline
Đã tốn tiền

sau khi đi Úc học Hàng Không, giờ đã là 5 năm và về VN làm việc, vẫn có 1 mối quan hệ thân thiết ở mức bạn tri kỉ
Reply With Quote
Old 21-07-2011, 09:15
Targus's Avatar
Targus Targus is offline
Junior Member

Đọc truyện của bác làm em cứ nhột nhột
Reply With Quote
Old 21-07-2011, 09:47
duyquan007's Avatar
duyquan007 duyquan007 is offline
Member

Các bác còn truyện nào hay send với ạ
Reply With Quote
Old 21-07-2011, 09:51
fmnghuy's Avatar
fmnghuy fmnghuy is offline
Senior Member

Mình vừa hoàn thành công việc của mình, vào đọc cmt anh em hồi đáp...thật sự ko thể tưởng tượng có những người cực kỳ thiếu văn hóa...dù là thế giới ảo nhưng mong muốn các bạn hãy thể hiện rằng chính các bạn đang đóng góp một phần công sức của mình nhằm phát triển thế giới ảo đó thành sân chơi mang tính văn hóa... Phải biết lúc nào thì có thể đùa và lúc nào không...tối thiểu phải phân biệt được điều đó trước khi đánh giá người khác nhé...
Có nhiều bạn nói mình ngu..mình chém gió...
Các bạn hiểu thế nào thì tùy...nhưng khi mình nghe ai đó nói người khác ngu...mình luôn mỉm cười vì mình biết ít nhất người bị nói ấy còn thông minh hơn một người...
Còn về vấn đề gió...Khỏi nói rồi mình bảo đảm mình ko phải dân văn nhưng khả năng chém thì ko thua bất cứ ai...nếu thích các bạn có thể thử mình luôn sẵn sàng chỉ sợ các bạn ko đủ chữ mà thôi...
Với mình các bạn muốn chém về bất cứ lĩnh vực nào cũng ok hết...

Người khôn ngoan lẽ ra phải tìm ra trong ngọn gió đó những thứ cần cho mình
Hãy nhớ rằng các bạn chưa giỏi đâu...
Còn nữa về lời văn và chính tả...OK các bạn bảo mình sai ... các bạn thử hình dung nhé các bạn vừa làm việc...lập trình..vừa gõ văn bản cho sếp...vừa viết bài trực tuyến xem...các bạn làm được chứ...
Tất cả những gì mình viết đều viết trực tiếp trên trình duyệt và ko có thời gian để đọc lại luôn, nghĩ sao viết vậy và đánh máy sao cho thật nhanh là được...vì song song với nó có rất nhiều việc mình phải làm...
Hãy suy nghĩ trước khi nói nhé...nếu ko vì mọi người...mình đã dừng từ đầu rồi...
Còn chém là chuyện đương nhiên có chut ít rồi...ai thử nhớ lại chính xác những gì mình làm 5 năm coi...mình chỉ dựa trên ý chính và viết thôi...
Mình đã rất cố gắng để diễn đạt sao cho các bạn hiểu ... và mong muốn đưa những quan điểm của thế hệ mình hay chí ít là những người đi trước như mình truyền đạt lại cho thế hệ sau...
Còn các bạn cảm nhận như nào và từ đó rút ra cái gì là do chính các bạn chứ ko phải mình và cũng chẳng phải ai khác...
Hãy thế hiện mình là người có văn hóa trước khi nhận xét về việc làm của ai đó...đó là cách tốt nhất để bạn tôn trọng chính mình

Mình Sorry tới những người cho mình những đóng góp chân thành...

P/s ai đọc được bài này và có thiện ý hãy đưa nó đi đến những nơi cần đến hộ mình nhé...cảm ơn vì tất cả
Tự hào 2 bàn tay trắng lập nên cơ số nợ

Last edited by fmnghuy; 21-07-2011 at 10:42.
Reply With Quote
Old 21-07-2011, 09:55
DeaStyleZ's Avatar
DeaStyleZ DeaStyleZ is offline
Junior Member

Viết tiếp thôi a huy ơi , a onl rồi nè...........

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules