Thread Tools
Old 10-03-2021, 17:34
bp.scofield bp.scofield is offline
Junior Member
Re: Các anh em đang cuống lên vì ế, muốn lấy vợ hay thậm chí đang tán tỉnh thì vào đây

aaaaaaaaaaaaaa chấm
Reply With Quote
Old 11-03-2021, 00:03
plane plane is offline
Senior Member
Re: Các anh em đang cuống lên vì ế, muốn lấy vợ hay thậm chí đang tán tỉnh thì vào đây

mình cũng đang quen 1 em 93
đôi lời chia sẻ với vozer về nhận định của mình và muốn vozer chia sẻ một chút và cho mình lời khuyên ạ
em này 93 cao tầm m57 gi đó, tóc ngắn được bố mẹ mua 1 căn cc ở HN và đang ở cùng với anh em trai
em này cũng bị gia đình dục lấy ck nên em được em ý chia sẻ là cũng gặp khá nhiều anh rồi, từ quen trên fb, từ được giới thiệu, gặp nhiều phết
thậm chí lúc quen mình cũng chia sẻ được nhiều anh hẹn gặp đưa đi xp cf này nọ thì cũng không từ chối và cũng không kiểu có tình cảm, e ý hay chia sẻ với mình chuyện gặp các anh khác lắm nhưng không tới đâu|
mình thì cũng có ý với em ý, mình biết tuổi này các em ý cũng hối lấy ck nên hẹn nhiều người là đương nhiên nhưng em cảm thấy không thích ở điểm này cho lắm, và em cũng tin em này là chỉ đi chơi bt chứ k có chuyện quá giới hạn ạ
mong vozer cho em chút nhận xét và lời khuyên
Reply With Quote
Old 12-03-2021, 16:22
plane plane is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by plane View Post
mình cũng đang quen 1 em 93
đôi lời chia sẻ với vozer về nhận định của mình và muốn vozer chia sẻ một chút và cho mình lời khuyên ạ
em này 93 cao tầm m57 gi đó, tóc ngắn được bố mẹ mua 1 căn cc ở HN và đang ở cùng với anh em trai
em này cũng bị gia đình dục lấy ck nên em được em ý chia sẻ là cũng gặp khá nhiều anh rồi, từ quen trên fb, từ được giới thiệu, gặp nhiều phết
thậm chí lúc quen mình cũng chia sẻ được nhiều anh hẹn gặp đưa đi xp cf này nọ thì cũng không từ chối và cũng không kiểu có tình cảm, e ý hay chia sẻ với mình chuyện gặp các anh khác lắm nhưng không tới đâu|
mình thì cũng có ý với em ý, mình biết tuổi này các em ý cũng hối lấy ck nên hẹn nhiều người là đương nhiên nhưng em cảm thấy không thích ở điểm này cho lắm, và em cũng tin em này là chỉ đi chơi bt chứ k có chuyện quá giới hạn ạ
mong vozer cho em chút nhận xét và lời khuyên
cảm ơn các thím, sau khi em viết lời này thì sáng hôm sau e thấy gái chụp ảnh nắm tay zai, tay 1 bạn cao m8 mà gái kể với em
em unf với gái rồi )
Reply With Quote
Old 20-03-2021, 13:14
DauConMongMo DauConMongMo is offline
Junior Member

Các em gái vùng sau (theo exp của tôi) thì các anh trước khi yêu nên tìm hiểu cho thật kỹ: Tuyên Quang, Thái Nguyên, Phú Thọ… mấy tỉnh nghèo nghèo á. Vì sao chắc tôi không cần phải nói nữa
Vì sao , ông vào giải thích hộ cái . Ở đó bọn con gái có gì không tốt à ha y thế nào
Reply With Quote
Old 22-03-2021, 18:36
bittet's Avatar
bittet bittet is offline
Member

Quote:
Originally Posted by DauConMongMo View Post
Các em gái vùng sau (theo exp của tôi) thì các anh trước khi yêu nên tìm hiểu cho thật kỹ: Tuyên Quang, Thái Nguyên, Phú Thọ… mấy tỉnh nghèo nghèo á. Vì sao chắc tôi không cần phải nói nữa
Vì sao , ông vào giải thích hộ cái . Ở đó bọn con gái có gì không tốt à ha y thế nào
3 vùng trên thì không rõ chứ nước ngoài né gái Diễn Châu với Quỳ Hợp ra nhé.
Old 22-03-2021, 20:15
drwpls's Avatar
drwpls drwpls is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by bittet View Post
3 vùng trên thì không rõ chứ nước ngoài né gái Diễn Châu với Quỳ Hợp ra nhé.
Hóng kể chuyện đêm khuya :d
Old 25-03-2021, 10:06
nammon72's Avatar
nammon72 nammon72 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by Summit Ridge View Post
Đàn bà với đàn ông tính cách trái ngược nhau đặc biệt là khi tuổi càng tăng:
+ Thằng đàn ông thường tính cách càng phiên phiến đi, ít để ý linh tinh hơn.
+ Đàn bà thì bắt đầu khó tính, để ý cả tiểu tiết, hay ngờ vực linh tinh.
Ôi chuẩn thím ợ. Mình năm ngoái có quen em 91 mà đúng như ý thím. Chả biết em ý có cầu toàn ko mà thấy bắt mình thay đổi theo đúng gu/đúng ý em ý. Cơ mà dù cô gắng đến mấy thì cũng vẫn chưa đủ với ẻm..
Xong sau đó mình quyết định dừng lại, giờ thì cứ sốt ruột nt hỏi thăm với rủ đi cf gạ cưới...
Old 30-03-2021, 11:52
MrLaTeo MrLaTeo is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by mounaambaak View Post
Tổng kết lại tất cả nỗ lực, phấn đấu, sung sướng, nỗi khổ, bất hạnh ...của 1 thèng đàn ông đều vì cái lol. Cái lol đúng là có sức mạnh thần kỳ, Thèng đàn ông làm tất cả cũng chỉ vì cái lol. Cái lol chính là động lực sống của thèng đàn ông. Khi thèng đàn ông không còn mê cái lol nữa thì đi kèm theo đó là không còn động lực để phát triển
Bác nhìn ra quy luật của mọi sinh vật sống rồi đấy . Rút cục cũng chỉ là đi đến sự duy trì và phát tán giống nòi
Old 12-04-2021, 21:37
banla_noicomdien's Avatar
banla_noicomdien banla_noicomdien is offline
Đã tốn tiền

Bi kịch của mình:

- Quen 1 em 94, công chức nhà nc, nhà cũng gọi là có tí điều kiện, tính cách tiểu thư bánh bèo, lương chưa đc 5 củ nhưng hay đi cf checkin chanh sả cùng con bạn thân, mà giống tiểu thư đi làm xa nhà ở trọ nhưng chỉ có ăn hàng, buffet...ko bao h đụng vào bếp núc j. Tháng nào cũng âm lương rồi xin nhà.

Bản thân mình là 1 thằng nhát gái, chưa có exp về gái nhiều, gặp nó xinh là tán thôi. Biết tính nó vậy mà mình vẫn theo, quan tâm, yêu chiều nó hết mực. Khổ nỗi kinh nghiệm éo có, mình trc h tập trung cày cuốc, nó thì ham vui, tính cách trái ngược nhau nên cuối cùng 1 thời gian nó thấy chán nên phủ đầu mình luôn, nói mình nhạt nhẽo, ở bên ko vui vẻ đc và cho vào friendzone anh trai mưa luôn. Nó thì ko phải thợ mỏ j nhưng đúng là cách sống 2 đứa khác nhau, nó vẫn còn ham vui, ham c/s độc thân, yêu thì đc nhưng phải vui trc đã, chưa muốn xác định lấy ck. Kiểu j trc sau nó cũng sẽ rơi vào tay mấy thằng badboy dẻo mồm thôi.

Dù sao cũng tiếc vì e nó xinh quá, chưa la liếm đc j.
Reply With Quote
Old Yesterday, 23:03
okaybn okaybn is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by banla_noicomdien View Post
Bi kịch của mình:

- Quen 1 em 94, công chức nhà nc, nhà cũng gọi là có tí điều kiện, tính cách tiểu thư bánh bèo, lương chưa đc 5 củ nhưng hay đi cf checkin chanh sả cùng con bạn thân, mà giống tiểu thư đi làm xa nhà ở trọ nhưng chỉ có ăn hàng, buffet...ko bao h đụng vào bếp núc j. Tháng nào cũng âm lương rồi xin nhà.

Bản thân mình là 1 thằng nhát gái, chưa có exp về gái nhiều, gặp nó xinh là tán thôi. Biết tính nó vậy mà mình vẫn theo, quan tâm, yêu chiều nó hết mực. Khổ nỗi kinh nghiệm éo có, mình trc h tập trung cày cuốc, nó thì ham vui, tính cách trái ngược nhau nên cuối cùng 1 thời gian nó thấy chán nên phủ đầu mình luôn, nói mình nhạt nhẽo, ở bên ko vui vẻ đc và cho vào friendzone anh trai mưa luôn. Nó thì ko phải thợ mỏ j nhưng đúng là cách sống 2 đứa khác nhau, nó vẫn còn ham vui, ham c/s độc thân, yêu thì đc nhưng phải vui trc đã, chưa muốn xác định lấy ck. Kiểu j trc sau nó cũng sẽ rơi vào tay mấy thằng badboy dẻo mồm thôi.

Dù sao cũng tiếc vì e nó xinh quá, chưa la liếm đc j.
Phong cách sống không phù hợp thì 2 đường là mừng chứ tiếc gì mà bị kịch.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules