Thread Tools
Old 30-06-2020, 00:32
phamlongthanh phamlongthanh is offline
Senior Member
Re: Quy định về việc up bài mua bán

em mới lấy lại nick , nick tạo từ 2014 mà sao hồi trước e còn đăng bài bán hàng trong máy tính bàn đc , nhưng giờ lập bài thì nó báo như vậy

--- phamlongthanh , bạn không có quyền truy cập trang này. Điều này có thể do một trong nhiều lý do:

Tài khoản người dùng của bạn có thể không có đủ đặc quyền để truy cập trang này. Bạn đang cố gắng chỉnh sửa bài đăng của người khác, truy cập các tính năng quản trị hoặc một số hệ thống đặc quyền khác?
Nếu bạn đang cố đăng bài, quản trị viên có thể đã vô hiệu hóa tài khoản của bạn hoặc có thể đang chờ kích hoạt. --------
mong ad giúp đỡ
Old 09-07-2020, 19:49
TTyPT's Avatar
TTyPT TTyPT is offline
Senior Member
Re: Page 11 - Nơi khác Quy định về việc up bài mua bán

Quote:
Originally Posted by tj3n321 View Post
Same luôn ạ, em định đăng bài mà nó báo không được cũng ko rõ tại sao, đọc quy định không thấy gì
Quote:
Originally Posted by phamlongthanh View Post
em mới lấy lại nick , nick tạo từ 2014 mà sao hồi trước e còn đăng bài bán hàng trong máy tính bàn đc , nhưng giờ lập bài thì nó báo như vậy

--- phamlongthanh , bạn không có quyền truy cập trang này. Điều này có thể do một trong nhiều lý do:

Tài khoản người dùng của bạn có thể không có đủ đặc quyền để truy cập trang này. Bạn đang cố gắng chỉnh sửa bài đăng của người khác, truy cập các tính năng quản trị hoặc một số hệ thống đặc quyền khác?
Nếu bạn đang cố đăng bài, quản trị viên có thể đã vô hiệu hóa tài khoản của bạn hoặc có thể đang chờ kích hoạt. --------
mong ad giúp đỡ
Hai thanh niên chưa biết voz chuyển nhà à shot:

via vozForums for iPad

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules