Thread Tools
Old 14-04-2020, 06:42
loveleeyoungae's Avatar
loveleeyoungae loveleeyoungae is offline
Senior Member
Re: Không login được bên next

Tự nhiên thấy bên next bị out. Login ko đc, reset thì bảo ko tồn tại email này. Vào cp của bên forums.voz này thì thấy email bị đổi sang cái gì @iamme.com, ko rõ là hệ thống chuyển đổi của Next hay là lại có đội hacker nào rồi (nhưng acc bên này vẫn đang login và post đây)?
1. Nếu thế có khi bạn nào ở trên bị giống mình ko, bạn thử kiểm tra lại xem.
2. Ko biết báo ở đâu nên chắc post trong topic này là phù hợp để nhờ admin reset lại cho cái acc này của mình bên Next nhỉ?

EDIT: Dùng thử trình duyệt khác thì ko login được bên forums.voz này luôn. Giờ nguy hiểm quá, còn mỗi cái browser hiện tại đang còn remember, ko dám update pass lẫn email trong User CP. Tiến thoái lưỡng nan, nhờ admin cho tư vấn.

Last edited by loveleeyoungae; 14-04-2020 at 07:08.
Reply With Quote
Old 25-04-2020, 14:46
Admin@vozforums.com Admin@vozforums.com is offline
Member

Mình xác nhận là không có việc hệ thống VOZ đổi email của bác đâu. Khả năng cao là account của bác bị hack hay bị lộ rồi. Giờ bác login bên đây cũng không thể giải quyết được vì bên đây và bên next giờ là 2 chỗ khác nhau rồi. Cái này phải nhờ admin, mod, hỗ trợ thôi.
Reply With Quote
Old 26-04-2020, 15:45
ductam125's Avatar
ductam125 ductam125 is offline
Junior Member

Thấy bảo đã chuyển đổi xong member bên này sang bên kia mà login bên kia không nổi ạ. Toàn báo sai Pass
Update: Em đã login được ở bên kia ạ

Last edited by ductam125; 26-04-2020 at 15:52.
Reply With Quote
Old 29-04-2020, 22:18
Thelastchicken Thelastchicken is offline
Junior Member

Acc của mình bị tương tự trường hợp này, log vào ko được bên forum mới, vào forum cũ đổi pass với mail cũng không được. Mà đó giờ chỉ vào voz trên máy tính bằng trình duyệt, chưa bao giờ xài app gì cả, mới bị văng cách đây 2 hôm, lúc đầu vào xem cũng không để ý lắm. Mong mod xem giúp và báo giúp mình password hiện tại của acc này (qua thư của acc hoặc qua mail nguyentuanhung89@gmail.com) xem có bị xâm nhập hay đổi pass gì không? Mình chơi voz từ năm 2007, chỉ có duy nhất 1 acc này, mong các mod giúp đỡ.
Xin cám ơn các mod nhiều ạ.
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules