Thread Tools
Old 03-12-2019, 00:47
vtalinh's Avatar
vtalinh vtalinh is offline
(◕‿◕✿)
Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

Các bạn liên quan trình bày rõ ràng giúp mình.

Các vấn đề mua bán cá nhân không giải quyết ở đây, tranh luận về kiến thức thì các bạn chọn box phù hợp hoặc vào f17.

Các bạn không liên quan không cần trình bày.

Đã gỡ quyền mod khi mình nghe tin việc mod kiếm và gọi vào số điện thoại thành viên, cụ thể như nào chưa biết, các bạn trình bày luôn.

Các bạn không còn nick forum thì lên facebook https://www.facebook.com/groups/voz.vn/
Hoặc nhờ ai PM cho bất kỳ smod để thả ra vào đây trình bày.

Mọi người cứ nói vấn đề của mình, rút kinh nghiệm, hòa giải 1-2 ngày xem sao.

---

Về f17: nói về các vấn đề linh tinh mà các box khác không cho phép, không phải nói một cách linh tinh.

Tham gia vOz yêu cầu các thành viên cần lắc não trước khi post gì đó.

Post bài sai box: vui lòng đọc nội quy, xem list box, trước khi thắc mắc.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 00:53
chems2gio1v2's Avatar
chems2gio1v2 chems2gio1v2 is offline
Junior Member
Re: Các vấn đề liên quan mod dangkhoa

luôn ủng hộ cán bộ
Old 03-12-2019, 00:54
UFOZZZ UFOZZZ is offline
Junior Member

Hi. Mình là khổ chủ đây. Mình trước tiên vì ngứa mắt anh dangkhoa này lúc nào cũng bô bô trừ gian diệt mê tín nhưng ảnh dám khẳng định chắc nịch mật ong rừng của ảnh chữa 100% HP. Mình đòi bằng chứng. Anh ta lấp liếm. Lấp liếm xong bị chửi cùng đường anh ấy lại ban nick. Khóa thread rồi gọi điện móc học mình đòi set kèo. Hiện tại 2 nick kia mình sẵn sàng cúng cô hồn. Còn hành vi moi sdt member gọi hăm dọa thì mình yêu cầu xử lý như sau:
- Unmod toàn bộ. Không làm bất cứ vị trí có quyền lực nào ở voz
- Xóa thread bán hàng
Mình không muốn hòa giải nhé. Việc bạn khoa gọi cho mình và hăm dọa set kèo đã vượt quá giới hạn của mình. Cám ơn và xin hết

Last edited by UFOZZZ; 03-12-2019 at 01:07.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 00:56
UFOZZZ UFOZZZ is offline
Junior Member

Log cuộc gọi. File ghi âm có thể xin bạn khoa coi thái độ hăm dọa móc họng nhau của ảnh hén
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:00
meoPN1712's Avatar
meoPN1712 meoPN1712 is offline
Đã tốn tiền

hôm bữa lập thớt nhờ tư vấn mua tủ lạnh éo hiểu tại sao bị xóa. dm thằng nào xóa thớt nhé. ttlt mà hoir linh tinh cũng xóa. thớt nhảm nhan nhản
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:01
UFOZZZ UFOZZZ is offline
Junior Member

Hiện tại mọi chuyện liên quan tới mật ong mình không quan tâm nữa. Mình yêu cầu xử lý hành vi xâm phạm đời tư của bạn khoa nhé. Bạn không phải giải thích mật ong đâu. Thanks
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:06
vtalinh's Avatar
vtalinh vtalinh is offline
(◕‿◕✿)

Quote:
Originally Posted by meoPN1712 View Post
hôm bữa lập thớt nhờ tư vấn mua tủ lạnh éo hiểu tại sao bị xóa. dm thằng nào xóa thớt nhé. ttlt mà hoir linh tinh cũng xóa. thớt nhảm nhan nhản
Bạn lập lại nhé, xong cho mình link, mình sẽ có kèm lý do rõ ràng là sai box, bạn có thể thử.

---

dangkhoa27187 hiện không là smod nữa, vẫn là mod f17, hơi nhầm xíu.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:07
UFOZZZ UFOZZZ is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by vtalinh View Post
Bạn lập lại nhé, xong cho mình link, mình sẽ có kèm lý do rõ ràng là sai box, bạn có thể thử.

---

dangkhoa27187 hiện không là smod nữa, vẫn là mod f17, hơi nhầm xíu.
Yêu cầu của mình là unset global. Bạn tham khảo nhé.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:10
dangkhoa27187 dangkhoa27187 is offline
Đã tốn tiền

- Vấn đề hôm nọ em đã post trong box tay to, vì F17 quá nhiều thớt nhảm, mà em phát hiện ra có thành viên lập cực nhiều clone, chuyên post bài nhảm
Ví dụ ạ
Chỉ trong vài phút, thanh niên này dùng 3 clone với cấu trúc đặt tên giống nhau, lập 3 bài viết, chek ip thì ra rất nhiều nick cùng cấu trúc trên được dùng chung ip.
Vì số lượng clone của thanh niên này rất lớn, nên em xin ban vĩnh viễn các clone + lập thớt nhảm. Vì trước đấy em ban 1 tháng, 3 tháng, rồi 6 tháng nhưng không ăn thua, việc lập thớt nhảm vẫn tiếp tục.
Trong quá trình ban, có lẫn 1 số nick không phải clone, những người đó pm em đều thả ra - hoặc chuyển ban 7 ngày, ví dụ nick bing, jerry06, virus001, Ho Thi Thu Trang, Nha Tien Tri...
Sau đó các thanh niên này bắt đầu lập topic công kích cá nhân, nhưng không phải công kích việc ban thớt nhảm, mà lấy chủ điểm là vào bài viết bán hàng của em bên box mua bán:
https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7363951
Em đã nói rõ nếu ai thắc mắc về hàng bán, vui lòng qua topic bán hàng, hoặc gọi trực tiếp em sẽ giải thích, tuy nhiên họ không nghe và liên tục dùng các clone lập topic. Vì thế nên em ban.
Còn việc gọi điện: Có 1 thành viên công kích rất nhiệt tình, nói trao đổi trực tiếp không lập thớt nữa nhưng họ không nghe, em nghĩ đây là clone của thằng bán nick cố tình, nên ban never.
Tuy nhiên khi vào xem profile em thấy số điện thoại, nên gọi điện thử vào số điện thoại đó - dùng đúng số điện thoại của em, mục đích là xem số này dùng được không, và sau cuộc nói chuyện - rất bình thường không có chửi bới, đe dọa, chỉ đơn giản là tiếng nói không hợp, họ cũng không nói mục tiêu của mình muốn tìm hiểu gì, nhưng sau đó biết không phải clone em đã unban.
Tuy nhiên thanh niên này vẫn tiếp tục lập topic liên tục, công kích việc bán hàng, ban 3 tháng rồi khóa lại lại tiếp tục lấy clone lập topic, nên em ban tiếp 3 tháng.
Mọi việc chỉ có thế thôi ạ.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 01:13
UFOZZZ UFOZZZ is offline
Junior Member

Hi. Bạn vui lòng cung cấp hình ảnh chứng minh mình đăng sdt của mình lên nhé
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules