Thread Tools
Old 19-11-2019, 17:40
thuyvan thuyvan is offline
­­­
Re: Thắc mắc lý do bị ban - Post vào đây không lập thread ngoài - ĐỌC KỸ POST #1

Quote:
Originally Posted by Al Bano View Post
Cám ơn đã trả lời nhưng tôi thấy thường người có tật thì hay giật mình.
Bạn không làm gì sai thì sao không dám nói chuyện thẳng thắn với tôi mà cứ phải lẩn như chạch vậy?
Nếu giờ tôi chỉ cho bạn thấy những nick khác, hậu duệ của /// cũng có những post vi phạm nội quy nghiêm trọng, bạn có xử lý ngay lập tức không??? 1466059
Việc gì tôi bắt buộc phải nói chuyện với bạn nhỉ, rồi bạn lại nói tôi có tật giật mình và lẩn tránh bạn? Mỗi ngày inbox của tôi vài đến vài chục tin nhắn, ai cũng nhắn hỏi có phải nick bị tôi ban không, hoặc là xin unban này nọ, rồi hàng đống chuyện khác. Với ai tôi cũng phải chăm chăm trả lời à? Cách nói chuyện của bạn như trên nói thật là không hợp lý, và tôi kiềm chế hết sức để còn trả lời bạn đấy. Forum đã có thread thắc mắc lý do bị ban, bạn vui lòng post vào trong này, có mod nào rảnh sẽ trả lời bạn, #1 đã ghi rõ. Còn vấn đề bạn vi phạm nội quy do tổ lái về VN trong 1 thread không liên quan đến VN để kích động gây war thì bị ban là hoàn toàn đương nhiên, bất kể đó là về chế độ nào, cá nhân nào. Vi phạm của bạn bị report trong thread report ở f33, nếu bạn thấy người khác sai phạm theo bạn nghĩ thì report, các mod sẽ xem xét xử lý. Và hiện nay đang làm rất mạnh tay vấn đề này. Chứ đừng nói kiểu giống như bắt đèn đỏ sao chỉ bắt mỗi tôi, không bắt người khác. Đôi lời gửi đến bạn.
Old 19-11-2019, 18:21
Amoni2's Avatar
Amoni2 Amoni2 is offline
Senior Member
Re: Page 452 - Thắc mắc lý do bị ban - Post vào đây không lập thread ngoài - ĐỌC KỸ POST #1

Tôi cũng có thắc mắc vì rất nhiều bài tôi report vì pbvm nhưng toàn toàn không có ai xử lí, ngược lại có thành viên lại kêu là bị ban vì.....điểm báo quá nhiều về Mỹ???
Intel i7 9700K - ASUS Z390 Maximus Hero XI Wifi - 16GB Crucial Ballistix AT 3200CL16 - MSI Gaming X Trio 2080 - Noctua NH-D15S - eVGA SuperNOVA 850G2 - Inland Premium 1TB nVME - Western Digital Caviar Black 4TB 7200RPM 256MB - ASUS PG279Q 27'' 1440p 165hz G-Sync - Sennheiser HD220 Pro - Logitech G102 - Varmilo Panda VA108M - Phanteks Eclipse P600S
Reply With Quote
Old 19-11-2019, 18:22
Al Bano Al Bano is offline
K.I.A
Re: Thắc mắc lý do bị ban - Post vào đây không lập thread ngoài - ĐỌC KỸ POST #1

Quote:
Originally Posted by thuyvan View Post
Việc gì tôi bắt buộc phải nói chuyện với bạn nhỉ, rồi bạn lại nói tôi có tật giật mình và lẩn tránh bạn? Mỗi ngày inbox của tôi vài đến vài chục tin nhắn, ai cũng nhắn hỏi có phải nick bị tôi ban không, hoặc là xin unban này nọ, rồi hàng đống chuyện khác. Với ai tôi cũng phải chăm chăm trả lời à? Cách nói chuyện của bạn như trên nói thật là không hợp lý, và tôi kiềm chế hết sức để còn trả lời bạn đấy. Forum đã có thread thắc mắc lý do bị ban, bạn vui lòng post vào trong này, có mod nào rảnh sẽ trả lời bạn, #1 đã ghi rõ. Còn vấn đề bạn vi phạm nội quy do tổ lái về VN trong 1 thread không liên quan đến VN để kích động gây war thì bị ban là hoàn toàn đương nhiên, bất kể đó là về chế độ nào, cá nhân nào. Vi phạm của bạn bị report trong thread report ở f33, nếu bạn thấy người khác sai phạm theo bạn nghĩ thì report, các mod sẽ xem xét xử lý. Và hiện nay đang làm rất mạnh tay vấn đề này. Chứ đừng nói kiểu giống như bắt đèn đỏ sao chỉ bắt mỗi tôi, không bắt người khác. Đôi lời gửi đến bạn.
Đàn ông không lòng vòng dài dòng vòng vo quanh co bạn nhé.
Tôi hỏi bạn lần cuối, nếu giờ tôi đưa ra bằng chứng /// post nhảm tổ lái vi phạm nghiêm trọng quy định diễn đàn bạn có xử lý ngay lập tức không???
Có hay là không???
Thế thôi, không trình bày.
Reply With Quote
Old 19-11-2019, 18:39
thuyvan thuyvan is offline
­­­

Quote:
Originally Posted by Al Bano View Post
Đàn ông không lòng vòng dài dòng vòng vo quanh co bạn nhé.
Tôi hỏi bạn lần cuối, nếu giờ tôi đưa ra bằng chứng /// post nhảm tổ lái vi phạm nghiêm trọng quy định diễn đàn bạn có xử lý ngay lập tức không???
Có hay là không???
Thế thôi, không trình bày.
Nói chuyện kiểu đó, tôi không dài dòng nữa.
Old 20-11-2019, 00:39
gabcom gabcom is offline
K.I.A

Lý do ban:

nick bị banned : MeoHoangSingle
forums.voz.vn/member.php?u=1023571

Diễn đàn công nghệ khoa học, tôi đăng bài tìm hiểu về khoa học và kể chuyện đã trải qua trong đời. Đứa banned tôi bảo đảm chỉ đáng tuổi con, cháu tôi nên kiến thức cũng dạng đó, nó lấy cái thước đo khoa học nào dám nói thớt tôi là "nhảm" và "seeder" ?

Thớt bị banned :
forums.voz.vn/showthread.php?t=7669595

Nếu tư thù cá nhân banned tôi thì ok vì sân chơi của chúng, nhưng đem kiến thức thôn làng ra để thẩm định thớt của tôi là "nhảm" thì tôi không đồng ý.

Last edited by gabcom; 20-11-2019 at 00:45.
Reply With Quote
Old 20-11-2019, 00:50
gabcom gabcom is offline
K.I.A

Trong khi đó, thớt tương tự như này thằng chủ thớt lại sống nhăn, hoặc các bài đăng hình ảnh khiêu dâm, đồi trụy (tôi nói theo kiểu hàn lâm để so sánh thôi, chứ còn tôi cũng thích ba cái khiêu dâm đồi trụy này bỏ mẹ ra)

forums.voz.vn/showthread.php?t=7669344
Reply With Quote
Old 21-11-2019, 00:49
tonghuuhiep3's Avatar
tonghuuhiep3 tonghuuhiep3 is offline
Đã tốn tiền

Mình thấy các mod nếu ban nên để tên lại như mod IAT ấy, đỡ phải mất công đi hỏi ai ban mình, gây sự phiền toái cho những người ko liên quan

Sống chẳng có gì vui
⎝⏠⏝⏠⎠
Thì chết có gì khổ
------------
Reply With Quote
Old 21-11-2019, 08:51
hayghe_1989's Avatar
hayghe_1989 hayghe_1989 is offline
Senior Member

trước bị ban vì không biết cái nội quy mới ra không up quá 2 lần/ ngày ở F68 vậy mà đọc mấy bài thấy có thằng ngày up 5 6 lần vẫn thọ không sao
Reply With Quote
Old 21-11-2019, 10:05
IAT IAT is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by hayghe_1989 View Post
trước bị ban vì không biết cái nội quy mới ra không up quá 2 lần/ ngày ở F68 vậy mà đọc mấy bài thấy có thằng ngày up 5 6 lần vẫn thọ không sao
Luật cũ lâu rồi, chỉ là không có ai quản nên hơi lộn xộn thôi. Thread nào bạn thấy có vi phạm thì inbox thẳng cho mình nhé. Thanks.
Reply With Quote
Old 30-11-2019, 05:31
kiatisax3's Avatar
kiatisax3 kiatisax3 is offline
Senior Member

URL nick bị ban: https://forums.voz.vn/member.php?u=1382615
URL topic/post bị ban: https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7675025
Lý do bị ban: lập thớt nhảm bằng clone

Thắc mắc của cá nhân bạn: Tôi lập thớt hết sức bình thường để hỏi ý kiến, có thể cái tít chưa rõ lắm mà mod nào banne với lý do mới gọi là nhảm. Tài khoản đó chưa bao giờ lập thớt vớ vẩn hết và cũng không phải là clone. Thớt đó post trong mục Chuyện trò linh tinh là sai à, mod nào ban cho ý kiến rõ dàng xem.

Sent using vozFApp

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules