Thread Tools
Old 05-07-2018, 06:38
jinrakal's Avatar
jinrakal jinrakal is offline
Member
Re: [Sắp] Chuẩn bị cho câu chuyện về cuộc đời tôi

Quote:
Originally Posted by anhga01 View Post
thấy bác lên nói chuyện với mọi người mà em mừng quá
Em vẫn tung tăng vs mấy con bé đây bác ...nghỉ hè là bọn nó tung bay...chả thấy tụi nó học bài bao giờ mà thế đéo nào vẫn hs giỏi nhỉ..đm chưa bao giờ thấy bọn nó hỏi han gì em về học hành để em thể hiện..
NHỮNG GÌ ĐỂ LẠI LÀ DI SẢN.
NHỮNG THỨ TRẢI QUA LÀ HÀNH TRANG.
Reply With Quote
Old 05-07-2018, 07:34
jinrakal's Avatar
Member

Nay em sẽ cập nhật tình hình 1 chút..tình hình là mọi ng ai cũng khoẻ cả..đám cưới th Vương vừa diễn ra cách đây mấy tháng thì nàng Hương đã mang bầu..tháng sau là đủ tháng đi siêu âm giới tính..mà ai cũng kêu con trai 100% r..th vương thì chẳng quan tâm bảo trai gái gì cũng đc cả..th long thì thấy th cu Cún con th Nghĩa thì khoái lắm..cứ nằng nặc đòi cưới r kiếm Long con..mà con Mun đéo chịu..kêu còn đi học k chịu cưới..con Trang cũng đòi cưới mà cu Thiện kêu đi học chưa chịu luôn
Th Minh cũng về r..nó mua cái nhà bên cạnh nhà em..thông nhau cái cổng trong sân..bên phải em là nhà th Minh..bên trái em là nhà th nghĩa..đm chúng nó kẹp em ở giữa đám nhỏ thì thấy v vui lắm chạy quanh..ban đầu th Minh về chưa mua đc nhà giá hợp lí nên tính ở chung cư tạm..mà con bé hành nó khóc lóc quá trời k chịu đi..đòi ở vs em..đm nó vs con bé bao bu em như hình vs bóng..đi đâu 2 mẹ cũng lẽo đẽo đi theo..đi làm cũng đi theo..đi vào SG nhập nội thất cũng đòi theo..k cho đi thì khóc lóc bỏ ăn bỏ uống ..bả vs con Ngọc cưng chiều bọn nó quá bọn nó hư cả r..
Bé bao thì cứ ôm cái con heo đất to vcl màu vàng gặp ai quen cũng đòi ủng hộ bỏ heo để “sau này lấy chồng” ..vcc con Ngọc nó bơm cái đéo gì vào não bé bao ấy..đm bỏ 50k thì nó chê ít..đòi tờ xanh lá cây vs tờ xanh lam thôi....ban đầu thì đưa 20k vs 500k nó k nhận ra đc..còn giờ thì nó biết phân biệt r nên khó trốn khỏi nó lắm..cu Long bị nó trấn lột cả mấy triệu..khóc k ra tiếng..nó kêu “ba Long làm có tiền ba Long cho bé bao để lấy chồng”
Th nghĩa thời gian đầu về thì ghen tuông gì vs con Diễm..do con Diễm thấy nó cực nên gởi cu Cún cho bả r đi làm ở siêu thị..th Nghĩa về thì ghen tuông ầm lên..nghe nói th quản lí ở đó mê con Diễm..đm nó đòi đi đâm cả th kia r say sỉn về đánh con Diễm..đm em phải qua giã cho 1 trận r bắt quỳ ngoài sân mấy tiếng đồng hồ mà xin lỗi con Diễm..đm sau cũng hết..nó cũng bắt con Diễm nghỉ k cho làm nữa..con Ngọc thấy thế thì mở 1 shop quần áo be bé cho con Diễm nhập quần áo về bán..nghe nói kinh doanh cũng ok lắm..sắp tới con Ngọc kêu mở rộng shop ra..
Bé bao thì có vẻ thích th tũn lắm..cứ “anh tũn” cả ngày..ngoài thời gian bu em ra thì tất cả thời gian nó chạy theo th tũn..th tũn thì có bao giờ quan tâm cái mẹ gì đâu..cả em vs bả ngồi trc mặt nó mà nó vẫn chăm chú vào mấy cái main vs ổ cứng
Mà đm có hôm em hỏi th tũn thương ai nhất..nó kêu em..r còn thêm vào “thương hơn mẹ”..thế mà đm nó toàn bơ em ..chả thấy giống em con mẹ gì ngoài cái máu liều..đm th cui vs 2 con bé đánh toàn bọn choi choi ngang tuổi..còn nó thì toàn cầm bút bi đâm ng ta..có hôm nó đi học lớp 1 bị mấy th nhỏ trong xóm cũ em chọc..nó rút cây bút bi ra đâm lủng bắp tay th cu lớp 8..cả đám choi choi sợ mất mật..chạy bán sống bán chết..đm nó im im v mà chọc nó là nó rút bút bi ra nó đâm..đâm xong còn rút bút bi ra chùi máu r bỏ vào túi lại....
Th củi nhỏ vs 2 con bé học giỏi vcc..chả thấy bọn nó hỏi em vs bả cc gì về học hành..cũng k học thêm học giảm gì mà vẫn nhất lớp...th tũn thì chỉ giỏi về mấy môn tính toán thôi..còn làm văn thì nó dở như em v ..cô bảo về viết văn tả mẹ..nó ghi gọn có vài câu “mẹ rất đẹp..nấu ăn ngon..mẹ rất hiền..con yêu mẹ”..vcc ..làm bà cô phải gọi em lên mà phản ánh..bảo em về dạy thêm ngữ văn cho th tũn..cô giáo còn k dám nói chuyện vs nó..nó toàn ngồi 1 góc còn chẳng thèm nhìn cô..cô kêu còn chẳng thèm tl..đm v mà đc cái tính toán nó giỏi lắm..tính k cần giấy nháp hay bấm tay để tính luôn..toàn nhẩm trong đầu r ghi đáp án ra..cô ra bài toán thì k có lời giải gì hết luôn..chỉ ngắn gọn “đáp án : —-“
Kêu bả dạy nó thì bả kêu “tính cách con là như vậy..nếu như con thay đổi thì k phải là con của em..con k muốn thay đổi nên em sẽ k ép con” ..mà nó là đứa điềm tĩnh nhất..chưa bao giờ thấy nó nóng giận như mấy đứa khác..cực kì hiền lành..cũng chả bao giờ phiền ai phải để tâm về nó..đm tối nào em vs nó cũng cãi lộn về việc mẹ là của em hay của nó..đm tối là em hay gối đầu lên đùi bả xem tivi hay ôm lap..đm v mà nó giành của em..ăn cơm xong em vs nó ngồi canh bả ngồi xuống sofa là phi lên gối đầu đùi bả..đm giành suốt..giờ thì th củi cũng tham gia giành..đm em la làng lên luôn “vợ của ba..ba tán bao nhiêu năm r mới đc cưới mà 2 đứa chúng mày giành của ba là như nào..thích thì đi ra kiếm vợ mà nằm..ba đã nhường cho mấy đứa chúng mày hưởng suốt từ lúc sinh chúng mày ra r..phải thương ba với chứ” đm thế mà vẫn giành của em...tối nào cuộc chiến nằm trên đùi bả vẫn chưa bao giờ kết thúc yên bình..ai nhanh ng đó đc hưởng
Phần sau sẽ kể về thành viên mới là bé Gấu..con bé 3 tuổi thua Bồ Câu 1 tuổi..vợ thứ 3 của th tũn
Trc có hỏi sau này bé hành thích cưới ai..nó chỉ th tũn ..con Ngọc thì cười như đc mùa..còn th tũn thì chả bao giờ nhìn..nó toàn ngồi cạnh r nhìn th tũn làm việc..auto hỏi “anh tũn mệt k” “anh tũn ăn k” mà tũn thì cứ auto lắc đầu r im re
Reply With Quote
Old 05-07-2018, 09:53
langtubac248's Avatar
langtubac248 langtubac248 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by jinrakal View Post
Nay em sẽ cập nhật tình hình 1 chút..tình hình là mọi ng ai cũng khoẻ cả..đám cưới th Vương vừa diễn ra cách đây mấy tháng thì nàng Hương đã mang bầu..tháng sau là đủ tháng đi siêu âm giới tính..mà ai cũng kêu con trai 100% r..th vương thì chẳng quan tâm bảo trai gái gì cũng đc cả..th long thì thấy th cu Cún con th Nghĩa thì khoái lắm..cứ nằng nặc đòi cưới r kiếm Long con..mà con Mun đéo chịu..kêu còn đi học k chịu cưới..con Trang cũng đòi cưới mà cu Thiện kêu đi học chưa chịu luôn
Th Minh cũng về r..nó mua cái nhà bên cạnh nhà em..thông nhau cái cổng trong sân..bên phải em là nhà th Minh..bên trái em là nhà th nghĩa..đm chúng nó kẹp em ở giữa đám nhỏ thì thấy v vui lắm chạy quanh..ban đầu th Minh về chưa mua đc nhà giá hợp lí nên tính ở chung cư tạm..mà con bé hành nó khóc lóc quá trời k chịu đi..đòi ở vs em..đm nó vs con bé bao bu em như hình vs bóng..đi đâu 2 mẹ cũng lẽo đẽo đi theo..đi làm cũng đi theo..đi vào SG nhập nội thất cũng đòi theo..k cho đi thì khóc lóc bỏ ăn bỏ uống ..bả vs con Ngọc cưng chiều bọn nó quá bọn nó hư cả r..
Bé bao thì cứ ôm cái con heo đất to vcl màu vàng gặp ai quen cũng đòi ủng hộ bỏ heo để “sau này lấy chồng” ..vcc con Ngọc nó bơm cái đéo gì vào não bé bao ấy..đm bỏ 50k thì nó chê ít..đòi tờ xanh lá cây vs tờ xanh lam thôi....ban đầu thì đưa 20k vs 500k nó k nhận ra đc..còn giờ thì nó biết phân biệt r nên khó trốn khỏi nó lắm..cu Long bị nó trấn lột cả mấy triệu..khóc k ra tiếng..nó kêu “ba Long làm có tiền ba Long cho bé bao để lấy chồng”
Th nghĩa thời gian đầu về thì ghen tuông gì vs con Diễm..do con Diễm thấy nó cực nên gởi cu Cún cho bả r đi làm ở siêu thị..th Nghĩa về thì ghen tuông ầm lên..nghe nói th quản lí ở đó mê con Diễm..đm nó đòi đi đâm cả th kia r say sỉn về đánh con Diễm..đm em phải qua giã cho 1 trận r bắt quỳ ngoài sân mấy tiếng đồng hồ mà xin lỗi con Diễm..đm sau cũng hết..nó cũng bắt con Diễm nghỉ k cho làm nữa..con Ngọc thấy thế thì mở 1 shop quần áo be bé cho con Diễm nhập quần áo về bán..nghe nói kinh doanh cũng ok lắm..sắp tới con Ngọc kêu mở rộng shop ra..
Bé bao thì có vẻ thích th tũn lắm..cứ “anh tũn” cả ngày..ngoài thời gian bu em ra thì tất cả thời gian nó chạy theo th tũn..th tũn thì có bao giờ quan tâm cái mẹ gì đâu..cả em vs bả ngồi trc mặt nó mà nó vẫn chăm chú vào mấy cái main vs ổ cứng
Mà đm có hôm em hỏi th tũn thương ai nhất..nó kêu em..r còn thêm vào “thương hơn mẹ”..thế mà đm nó toàn bơ em ..chả thấy giống em con mẹ gì ngoài cái máu liều..đm th cui vs 2 con bé đánh toàn bọn choi choi ngang tuổi..còn nó thì toàn cầm bút bi đâm ng ta..có hôm nó đi học lớp 1 bị mấy th nhỏ trong xóm cũ em chọc..nó rút cây bút bi ra đâm lủng bắp tay th cu lớp 8..cả đám choi choi sợ mất mật..chạy bán sống bán chết..đm nó im im v mà chọc nó là nó rút bút bi ra nó đâm..đâm xong còn rút bút bi ra chùi máu r bỏ vào túi lại....
Th củi nhỏ vs 2 con bé học giỏi vcc..chả thấy bọn nó hỏi em vs bả cc gì về học hành..cũng k học thêm học giảm gì mà vẫn nhất lớp...th tũn thì chỉ giỏi về mấy môn tính toán thôi..còn làm văn thì nó dở như em v ..cô bảo về viết văn tả mẹ..nó ghi gọn có vài câu “mẹ rất đẹp..nấu ăn ngon..mẹ rất hiền..con yêu mẹ”..vcc ..làm bà cô phải gọi em lên mà phản ánh..bảo em về dạy thêm ngữ văn cho th tũn..cô giáo còn k dám nói chuyện vs nó..nó toàn ngồi 1 góc còn chẳng thèm nhìn cô..cô kêu còn chẳng thèm tl..đm v mà đc cái tính toán nó giỏi lắm..tính k cần giấy nháp hay bấm tay để tính luôn..toàn nhẩm trong đầu r ghi đáp án ra..cô ra bài toán thì k có lời giải gì hết luôn..chỉ ngắn gọn “đáp án : —-“
Kêu bả dạy nó thì bả kêu “tính cách con là như vậy..nếu như con thay đổi thì k phải là con của em..con k muốn thay đổi nên em sẽ k ép con” ..mà nó là đứa điềm tĩnh nhất..chưa bao giờ thấy nó nóng giận như mấy đứa khác..cực kì hiền lành..cũng chả bao giờ phiền ai phải để tâm về nó..đm tối nào em vs nó cũng cãi lộn về việc mẹ là của em hay của nó..đm tối là em hay gối đầu lên đùi bả xem tivi hay ôm lap..đm v mà nó giành của em..ăn cơm xong em vs nó ngồi canh bả ngồi xuống sofa là phi lên gối đầu đùi bả..đm giành suốt..giờ thì th củi cũng tham gia giành..đm em la làng lên luôn “vợ của ba..ba tán bao nhiêu năm r mới đc cưới mà 2 đứa chúng mày giành của ba là như nào..thích thì đi ra kiếm vợ mà nằm..ba đã nhường cho mấy đứa chúng mày hưởng suốt từ lúc sinh chúng mày ra r..phải thương ba với chứ” đm thế mà vẫn giành của em...tối nào cuộc chiến nằm trên đùi bả vẫn chưa bao giờ kết thúc yên bình..ai nhanh ng đó đc hưởng
Phần sau sẽ kể về thành viên mới là bé Gấu..con bé 3 tuổi thua Bồ Câu 1 tuổi..vợ thứ 3 của th tũn
Trc có hỏi sau này bé hành thích cưới ai..nó chỉ th tũn ..con Ngọc thì cười như đc mùa..còn th tũn thì chả bao giờ nhìn..nó toàn ngồi cạnh r nhìn th tũn làm việc..auto hỏi “anh tũn mệt k” “anh tũn ăn k” mà tũn thì cứ auto lắc đầu r im re
Phong với mình bằng tuổi nhưng con cái 1 nùi rồi nhỉ, chả bù với mình hiện tại chẳng 1 mảnh tình vắt vai
My PC: Ryzen R7 1800x | MSI X370 Gaming M7 | MSI RTX 2060 6Gb | Corsair Vengeance Pro RGB 2x8GB 3200 | SSD Samsung 970Evo Plus 250GB + SSD Samsung PM863 480GB + SSD WD Blue 1TB + HDD WD Black 1TB + HDD Toshiba 5Tb + 6Tb| CR-201 Red | Corsair CS650M | NZXT S340 | Asus XG258Q
My Gears: Ducky Shine 5 RGB | ASUS ROG Pugio | Kingston HyperX Cloud Revolver S
Reply With Quote
Old 05-07-2018, 10:42
hunghung2323 hunghung2323 is offline
Member

Gia đình hp quá. Chúc mừng thím. Cố lên đều vs ae đê :v
Reply With Quote
Old 05-07-2018, 13:48
anhga01 anhga01 is offline
Junior Member

Quote:
Em vẫn tung tăng vs mấy con bé đây bác ...nghỉ hè là bọn nó tung bay...chả thấy tụi nó học bài bao giờ mà thế đéo nào vẫn hs giỏi nhỉ..đm chưa bao giờ thấy bọn nó hỏi han gì em về học hành để em thể hiện..
chắc bọn nó sẽ thêm nhiều phần ngưỡng mộ bác ....
Reply With Quote
Old 05-07-2018, 14:59
jinrakal's Avatar
Member

Quote:
Originally Posted by langtubac248 View Post
Phong với mình bằng tuổi nhưng con cái 1 nùi rồi nhỉ, chả bù với mình hiện tại chẳng 1 mảnh tình vắt vai
Duyên nó đến tự dưng đến thôi bác..bác lo gì
Quote:
Originally Posted by hunghung2323 View Post
Gia đình hp quá. Chúc mừng thím. Cố lên đều vs ae đê :v
Giờ lên đều rồi thím..th củi nhỏ nó chỉnh lap dùm em r..giờ em onl được suốt..mà mấy bữa trước voz bị gì k vào đc thím ạ
Quote:
Originally Posted by anhga01 View Post
chắc bọn nó sẽ thêm nhiều phần ngưỡng mộ bác ....
Đúng r..em học giỏi như vầy..đẹp trai soái soái như vậy..còn phải bàn cãi
Reply With Quote
Old 05-07-2018, 15:18
hunghung2323 hunghung2323 is offline
Member

Ngày nào cũng vào hóng. Thói quen của e trên cty là đê 1 tab bookmark để vào chơi với thím đấy :v
Reply With Quote
Old 05-07-2018, 15:56
sologoal159's Avatar
sologoal159 sologoal159 is offline
Member

Quote:
Bác Liềm dạo này khỏe chứ, lâu lắm mới vào web, thấy bác nghĩ lại ngày đầu tranh cà chua với sún vui vc
Cuộc đời xô đẩy khiến cuộc sống bận rộn không còn time lướt web chém gió như thời sinh viên nữa
Chúc gd bác luôn mạnh khỏe
Old 05-07-2018, 15:57
jinrakal's Avatar
Member

Phần tiếp theo..
Tháng 3 năm nay..em vs bả vs con Ngọc đi lên chùa cúng chùa..có gặp vài đứa nhỏ trong đó..có 1 con bé..em cứ nhớ mãi k quên đc..mấy đứa con nít khác thì thấy bánh kẹo vs quần áo mới vs đồ chơi là lao vào em vs con Ngọc mà xin..chỉ có mỗi nó là lẽo đẽo qua vs bả r vuốt tóc bả nc vs bả..bả thích con bé dữ lắm..cứ ôm nó ngồi nc vs nó..đến chiều bả về thì nó khóc..nó chạy theo..đm mới 3 tuổi mà khôn dữ dội..nó nói “chị ơi..lần sau chị đến chơi vs em..em hổng thích ăn bánh đâu” đm em vs bả vs con Ngọc phì cười luôn..đc vài bữa thì bả cứ léo nhéo em đòi lên chùa tiếp là em nghi nghi r..mà chiều bả nên chở bả lên..tưởng đâu lên đọc kinh niệm phật..ai dè ra sân sau chơi vs mỗi con bé..đm làm em ngồi nghe kinh muốn rơi cả não ra luôn..gục gà gục gật ngủ cả buổi..hôm đó về thì nó cũng chạy theo vừa chạy vừa dụi mắt..mãi mới đuổi kịp em vs bả gần cổng..cũng lần đầu tiên em đc nhìn kĩ nó..cũng lần đầu nó nc vs em luôn nó nói “chú ơi..con làm con của chú đc k chú”..đm lúc đó em run bần bật..
Em định “say nô” r..mà bả cầm tay em r nhìn em..bả gật gật..em thì mặt như này đầu thì lắc liên tục..em còn thêm vẽ cái vòng tròn trên không trung r thè lưỡi ra ý bảo là em treo cổ chết..bả phì cười r lay lay tay em..em lại nhìn qua con bé thì thấy dễ ghét lắm..mắt còn ướt do khóc mà cứ nhìn em nên em thấy dễ ghét lắm..em ngồi xuống ngang mặt nó..
-thế chú nuôi con thì con gọi chú bằng gì nè..
-dạ ba..
-giỏi bây..thế nuôi con chú đc cái gì nè..
-chú đc con kêu bằng ba..
-ôi trời đất...vậy chú lỗ to r..nuôi lớn đem đi bán thịt heo nha..
-hông..
Nó lắc đâu liên tục..
Bả cũng phì cười..
Thế là làm thủ tục rước nó về..
Dương Hoàng Thuỳ Ngọc Mai Phương
Đm đám nhỏ thấy nó thì mắt sáng rực..tiếc là team bắn súng của th củi nhỏ vs 2 con bé vs th tũn chỉ có 4 slot..chứ k chúng nó cũng đào tạo luôn con bồ câu vs con Gấu làm game thủ..chúng nó bắn súng game gì có sa mạc r có rừng cây khá đẹp..nghe nói mua mới chơi đc..em chả chơi nên chả để ý lắm..mà tối nào cũng nghe hò hét quá trời trên phòng...
Mà được cái đám nhỏ rất mê thể thao..cái phòng nhà kho vs cái sân được cải tiến thành sân bóng rổ và sân bóng chuyền cầu lông..đm cứ sáng là chạy bộ thể dục r hít xà gập bụng..chiều đi học về thì rủ cả đám con nít qua chơi bóng rổ hay bóng chuyền loạn cả lên..có lúc em phải đánh xe em qua sân nhà th minh cho bọn nó đủ không gian chơi..
Mà đcm tuyên bố là 2 con bé cao cực kì..hơn 1 cái đầu so vs bạn cùng trang lứa r nhé..đm chân dài r..đm đéo gả cho thanh niên nào hết..mà đm có gà cũng đéo thằng nào dám cưới đâu..đm 2 chúng nó giỡn vs th củi thôi mà đá vs đấm dã man vl..đụng tay nó thử nó có bẻ cho gãy tay k
Cũng hên chúng nó cũng ra dáng chị lớn trong đám..thương em vs nhường em..chả thấy chúng nó đánh em hay chọc em bao giờ..chỉ có hợp sức khiêng bé bao ra khỏi phòng r khoá cửa thôi..nó phá quanh nhà có cho tụi nhỏ học bài đâu..đm bé bao thì có chiêu ăn vạ thần thánh y như neymar ..2 con bé thương nó dỡn vs nó vuốt má nó thì nó khóc ré lên kêu “chị hai chị ba đánh bao á mẹ” làm 2 con bé bị bả la cho trận..h thì bắt bài nó r..em vs bả mà có nghe nó mách thì cũng giả lơ la 2 con bé vài câu r lại ôm 2 con bé hun..chúng nó hiểu chuyện nên cũng cười hề hề..
Bé bao vs bé gấu bé hành cũng là cội nguồn tội ác..đm ai dỡn ai đụng vào tí là la làng lên r kêu th củi vs 2 con bé ra giã cho mấy th choi choi kia..đm bộ 3 ăn vạ tốt nhất mọi thời đại..
Còn về nhân vật chính Chi muội..cả năm r toàn thấy cười..cười cười suốt thôi..sướng quá mà..sáng thì nấu đồ ăn sáng..nhà cửa h có mấy con vịt tự dọn dẹp r..bả toàn ngồi đọc sách vs học ba cái linh tinh như kinh doanh hay làm đẹp..đm quá sung sướng đi..em thì cày như trâu còn bả thì ngồi mát ăn bát mì ..đc cái tối nào cũng nằm ôm ôm r hỏi han em có mệt k r công việc như nào..chứ k em li dị cmnr
Chưa kể lâu lâu còn có tiếc mục mấy con vịt cái bu qua đòi ngủ vs bả đuổi em qua phòng th củi nhỏ vs th tũn..2 con vịt đực kia thì toàn chê em ngáy r đuổi em ra luôn
Nhà em có 8 con chó 5 con mèo..thêm 1 con vẹt th củi nhỏ nó nuôi nữa...đm toàn dạy mấy câu sốc não như khách đến nhà thì nói “đi về đi về” cả nhà ăn cơm thì nó rống lên “chia tao với..chia tao với” đm nó khốn nạn vcc..
Con Ngọc vẫn chưa bỏ cái tật chọc em..đm nó chọc em xuyên lục địa..từ ngoài đường cho đến về nhà..cứ auto “bé hành nó con anh đó..liệu sao mà chăm nó..k phải con lão Minh đâu”
Mà công nhận nó vẫn đẹp..đẹp đến mức bà Hải hàng xóm bán đồ tạp hoá cũng nói “con này nó như ma quỷ vậy con ạ..đàn bà kiểu vậy nguy hiểm lắm con ơi”
Con Ngọc vs bả là đối tượng mà chiều chiều mấy th cha nhậu xóm bên vs mấy th cu sinh viên hay qua nhìn nhìn..cơ mà con Ngọc hay trêu chứ bả im re à..chúng nó hay nc vs con Ngọc chứ bả thì chúng nó k dám dỡn..bữa chúng nó thấy bả nạt đám th Dân vs th Hạo trc cổng..cả đám đực gần chục mạng đứng nghe bả la cho 1 trận..cái tội nhậu nhẹt mà làm mất an ninh trật tự để công an nó lập biên bản..làm mất “uy tín giang hồ tốt” ..dân trong xóm thấy v thì tái mặt..tưởng bả chị đại thật mới vl..
Con Ngọc có vẻ thương 2 con bé hơn..2 chúng nó hợp vs con Ngọc quá mà..đm gặp trai thì giả nai hiền lành dữ lắm ..đối tượng làm quen của cơ số thanh niên ở trường..đéo hiểu sao bọn nó yêu đương sớm vcc..2 con bé kể trường nó có yêu nhau đm mới tiểu học ..hên 2 con bé đéo có ba vụ đó..mấy th nhóc con có viết thư các thứ nữa..đọc cười rơi cả hàm “không gặp Linh thì mình bị mất ngủ” =)))))..đc cái có ch gì thì nó cũng tâm sự vs bả..đúng là con gái lớn r em cũng khó nc..chỉ có nhờ bả tâm sự vs tụi nó..lâu lâu bọn nó kêu em vào kì lưng hoặc tối qua ôm ôm r kêu gãi lưng cho chúng nó ngủ thì còn có dịp mà tâm sự vs con gái..chứ cũng chẳng biết còn dịp nào..em đi làm suốt..ở nhà vs chúng nó đc có mấy tiếng..chúng nó chơi game r chơi thể thao..
Em cũng là ng dạg chúng nó bơi..em vs đám th long dẫn cả đám ra Sông r đẩy từng đứa xuống nc..dạy cho bơi có 2 3 bữa là bơi như điên dại ..nhà ai cũng biết bơi trừ bé gấu mới về..có hôm dẫn nó ra sông..thấy anh chị..đến bé bao bé hành còn nhảy xuống mà bơi..nó đứng nó khóc ngon lành..em cũng đang dạy mà nó uống nước nhiều quá nó sợ
2 con bé thích câu cá lắm..cuối tuần em rảnh là hứa vs chúng nó r dẫn chúng nó đi câu cá r nướng tại chỗ 3 cha con ngồi ăn..chủ nhật 2 tuần trc có hứa mà do bận đột xuất bên k sạn nên k về đc..2 chúng nó giận em luôn..tối về lúc nào 2 chị em chúng nó cũng bay vô ngồi r kể đủ thứ cho em nghe..thế mà hôm đó về chúng nó trốn trong phòng k chịu nhìn mặt em luôn..bả kêu 2 chúng nó giận em..em phải xin lỗi các thứ chúng nó mới tha cho..giận dai vcc đi đc..học cái gì k học đi học giận dai của bả..báo hại chủ nhật tuần đó phải chở 2 mẹ đi câu cá nguyên ngày..về bé bao bé gấu nó ganh tị cũng khóc um lên..thứ 2 lại phải chở riêng mấy con vịt cái đi công viên ..sinh con gái đã khổ r.. sinh cả bầy con gái còn khổ hơn cả chết..mua cái gì phải mua cho đều..có chị là phải có em..k thôi là thi nhau giận em..hên là k có đánh nhau giành đồ chơi..
Th củi vs th tũn thì cũng k đòi em cái gì mà em cũng phải tự giác mua..
2 con bé trc có hỏi em 1 câu “sao anh hai cởi áo đc mà mẹ không cho con vs chị cà chua cởi áo như anh hai..” đm làm em hoang mang vcc..ngồi suy nghĩ nát óc mà giải thích để chúng nó hiểu..phải dùng từ “tránh chuyện nhạy cảm..đợi chúng nó lớn tí nữa r em vs bả mới giải thích rõ ràng..
Còn tiếp..
Reply With Quote
Old 05-07-2018, 15:59
jinrakal's Avatar
Member

Quote:
Originally Posted by hunghung2323 View Post
Ngày nào cũng vào hóng. Thói quen của e trên cty là đê 1 tab bookmark để vào chơi với thím đấy :v
Tuyệt vời ông Sun ..đm dạo này em lên level tiếng anh dữ lắm đấy..2 con bé nó bày em quá trời
Quote:
Originally Posted by sologoal159 View Post
Bác Liềm dạo này khỏe chứ, lâu lắm mới vào web, thấy bác nghĩ lại ngày đầu tranh cà chua với sún vui vc
Cuộc đời xô đẩy khiến cuộc sống bận rộn không còn time lướt web chém gió như thời sinh viên nữa
Chúc gd bác luôn mạnh khỏe
Vâng...cũng hi vọng anh em cũng khoẻ mạnh..em k drop đâu
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules