Thread Tools
Old 09-05-2017, 15:48
Thanghe98 Thanghe98 is offline
Junior Member
Re: [ Tư vấn gấp ] yêu cô giáo

Qua đây em muốn chia sẻ vài điều, các bác nói gì thì nói

Gia đình em trước êm ấm nhưng bố mẹ lại không hợp nhau, lên chia tay cái ngày bố em đi thì em trở nên khác trước tụ tập đánh nhau, đập đá, đi bar, nói chung em là thành phần đội sổ của trường rồi, năm lớp 11 thì cô về dậy ở trường em chủ nhiệm lớp em môn hoá cô quan tâm em vực em đứng dậy, lúc đó em đã trở lại là em ngày xưa, rồi em bắt đầu thích cô, cầm cưa trong 5 tháng thì cô đổ, còn mầy bác nói em là rau của cô á, thì em chưa có làm gì cô đâu quá lắm chỉ vài cái hôn môi rồi thôi, và nhân đây em cũng cảm ơn mấy thím mấy bác đã ủng hộ em
Reply With Quote
Old 09-05-2017, 21:22
mask1109's Avatar
mask1109 mask1109 is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by Thanghe98 View Post

Gia đình em trước êm ấm nhưng bố mẹ lại không hợp nhau, lên chia tay cái ngày bố em đi thì em trở nên khác trước tụ tập đánh nhau, đập đá, đi bar, nói chung em là thành phần đội sổ của trường rồi, năm lớp 11 thì cô về dậy ở trường em chủ nhiệm lớp em môn hoá cô quan tâm em vực em đứng dậy, lúc đó em đã trở lại là em ngày xưa, rồi em bắt đầu thích cô, cầm cưa trong 5 tháng thì cô đổ, còn mầy bác nói em là rau của cô á, thì em chưa có làm gì cô đâu quá lắm chỉ vài cái hôn môi rồi thôi, và nhân đây em cũng cảm ơn mấy thím mấy bác đã ủng hộ em
muốn giữ chân gái xinh, cách duy nhất là làm nó có chửa mạnh mẽ lên cháu
Reply With Quote
Old 09-05-2017, 22:07
baby08 baby08 is offline
Member

Quote:
Originally Posted by mask1109 View Post
muốn giữ chân gái xinh, cách duy nhất là làm nó có chửa mạnh mẽ lên cháu
em không muốn làm gì mà nó quá ảnh hưởng tới cô, khi nào thích hợp thì làm cô có chửa là đc, em trả lời cmt hộ nhé, thím chủ top cứ học hỏi em, học xong thì ăn hỏi nhé cho chắc ăn
Reply With Quote
Old 10-05-2017, 11:00
Sonpersie2006 Sonpersie2006 is offline
Junior Member

Để cô giáo không bị người ta nói ra nói vào thì trước hết bạn cần phải là chỗ dựa cho người ta đã phải có công danh sự nghiệp . Cái gì nó cũng có cái giá của nó bạn yêu cô giáo thì phải làm sao khi người ta nhì vào cô giáo bạn không yêu 1 thg du côn chơi bời lêu lổng mà là một ngườ chín chắn biết lo cho gia đình nói trừu tượng hơn là sự thành công của bạn sẽ lấp đầy khoảng trống về tuổi tác và đijnh kiến xã hội . Cần làm là học thật giỏi hoặc là kiếm thật nhiều tiền thôi thì may ra có tương lai . Ý kiến của mình thôi nhé bạn . Chúc bạn sớm cưới được cô giáo nhé
Old 10-05-2017, 16:25
n2690c n2690c is offline
K.I.A

Hãy nhìn gương của tổng thống mới của Fap, không việc gì phải sợ cả.
Reply With Quote
Old 10-05-2017, 18:18
Windy281169 Windy281169 is offline
Junior Member
Quote:
Originally Posted by Thanghe98 View Post

Thôi giờ chú nên làm chỗ dựa cho cô nện cái cho nó khăng khít hơn
Reply With Quote
Old 18-05-2017, 22:04
Junior Member

Quote:
Originally Posted by Sonpersie2006 View Post
Để cô giáo không bị người ta nói ra nói vào thì trước hết bạn cần phải là chỗ dựa cho người ta đã phải có công danh sự nghiệp . Cái gì nó cũng có cái giá của nó bạn yêu cô giáo thì phải làm sao khi người ta nhì vào cô giáo bạn không yêu 1 thg du côn chơi bời lêu lổng mà là một ngườ chín chắn biết lo cho gia đình nói trừu tượng hơn là sự thành công của bạn sẽ lấp đầy khoảng trống về tuổi tác và đijnh kiến xã hội . Cần làm là học thật giỏi hoặc là kiếm thật nhiều tiền thôi thì may ra có tương lai . Ý kiến của mình thôi nhé bạn . Chúc bạn sớm cưới được cô giáo nhé
em cảm ơn bác, bọn em có dự tính hết rồi, 2 đứa em sẽ đi nhật du học
Reply With Quote
Old 18-05-2017, 22:05
Junior Member

Quote:
Originally Posted by n2690c View Post
Hãy nhìn gương của tổng thống mới của Fap, không việc gì phải sợ cả.
cảm ơn bác ủng hộ
Reply With Quote
Old 19-05-2017, 00:24
thaideptrai9x's Avatar
thaideptrai9x thaideptrai9x is offline
Đã tốn tiền

Cảm thấy gato với thớt
Reply With Quote
Old 21-05-2017, 22:29
Junior Member